• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT - Lonely Cat Games X-Plore 1.33 Full S60v3,v5

Status
Không mở trả lời sau này.

duyvh1712

Vì đây là phần mềm quản lý dữ liệu mạnh nhất trên hệ điều hành Symbian, có lẽ không cần phải giới thiệu nhiều nữa ^^! down về và thưởng thức nhé!

MinhThang

Manager
Vì đây là phần mềm quản lý dữ liệu mạnh nhất trên hệ điều hành Symbian, có lẽ không cần phải giới thiệu nhiều nữa ^^! down về và thưởng thức nhé!

Cho vài tấm hình Full trên máy của bạn đí nhé,1.33 full thì đúng là Hot đấy.:-?

cupidbaby

Có full thiệt không vậy?Nếu thiệt thì hay quá!:-/
Thank mở hàng bạn lun!

duyvh1712

Hot wa đi chứ. Dẫn chứng cụ thể đi bạn

Posted via Mobile Device

Sorry bạn nhé.Mình vừa chụp xong nhưng không biết cách đưa lên.Mình vừa tìm đc trên web kia,đã tìm hiểu kỹ và đã test OK rồi.Bạn cứ test thử đi rồi sẽ biêt kết quả mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Báo cáo với a e là bản này được đăng ký với 1 IMEI khác nên sau 8 lần use đã bị block mất tiêu rồi. Bản này mình đã thấy cách nay hơn nữa tháng nhưng thấy không khả thi nên không up lên thôi.Tất cả các soft của LCG mãi mãi không có bản FULL thật sự đâu, nó sẽ check imei nên khó mà qua mặt lắm.

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

vừa xóa bản 1.34 oy cài bản 1.33 này vào cuối cùng bấm vào icon mà nó cứ trơ ra nháy đc 1 cái oy thôi ,thử xóa đi cài lại vẫn thế:| thui quay về dùng 1.34 trial:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
vừa xóa bản 1.34 oy cài bản 1.33 này vào cuối cùng bấm vào icon mà nó cứ trơ ra nháy đc 1 cái oy thôi ,thử xóa đi cài lại vẫn thế:| thui quay về dùng 1.34 trial:|

Chỉ có 2 cách OK, một là xài bản TRIAL, 2 là mua k3y xịn thì khỏi đợi 3s.

duyvh1712

Sory các pác.Mình đã test nhưng lỗi kô giống như các pác vậy,nhưng mình thử 30 lần rồi máy báo Erro User 0.Làm mừng hụt.Thật sory.Mong các mod xóa hộ bài này jumf mình.Thanks!

thanhtungqng

Mình đã test thử đến thời điểm này vẫn chưa bị lock mặc dù đã sử dụng trên 10 lần.

hvnh

bản 1.33 full này ngày trước cũng có ở wap.gocmobile do tuyen6ngon cập nhật oy ,nói là full nhưng dùng đc 1 thời gian là bấm vào icon nó cứ trơ ra mún dùng tiếp thì phải xóa đi cài bản trên trang chủ của nó oy xóa đi cài lại bản này và cứ như thế làm mãi ......=))

kid1502

Ban dung thu co day du tinh nang cua ban full do ban a.chi phai doi 3s de vao va 3s thoat ra thui.neu ko day du tinh nang no da ko cho minh phai doi 3s. Noi chung cung de chiu
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã test thử đến thời điểm này vẫn chưa bị lock mặc dù đã sử dụng trên 10 lần.

Vấn đề này mình đã có nói nhiều lần rồi. Vấn đề là hên xui thôi. Có nhưng máy xài trên 100lần vẫn chưa bị block nhưng có những máy chỉ xài chưa đến 10 lần đã tiêu rồi do bản này được đăng ký bởi 1 Imei khác nên sớm muộn gì hãng LCG cũng phát hiện và block nó thôi bạn à. Cứ thử sẽ biết liền.>:)

cupidbaby

1.22 dùng tới 2039 đc roài. Tới lúc đó mình già rồi :)

Posted via Mobile Device

Mình thấy cái xplore này bản 1.22 với các bản sau này không thấy thêm được tính năng j.Xài bản nào cũng thế thôi!=))

Khoaaa

Mình thấy cái xplore này bản 1.22 với các bản sau này không thấy thêm được tính năng j.Xài bản nào cũng thế thôi!=))

Nghe nói mấy bản sau này khi giải nén hay copy nếu để hiện screensaver thì ko bị lỗi mà.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.