• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Majesty: The Northern Expansion 1.04 S60v5

nh0ks6x

bạn làm sao chơi được rứa? Mình load hết màn hình ngoài, vào trong vẫn đứng

nh0ks6x

đã test, very good, tks bro. Hix chưa đủ post ấn nút tks

Chỉnh sửa cuối:

huankb

Hay thế bác, cài vào phát là chơi được luôn à ? Có cần thủ tục gì không ?
Bạn cài javaruntime 2.1 rồi cài lại game là chơi ngon lành, đã thử trên 5230 của mình, game rất hay

Khoaaaa

Active Member
Báo có sẳn nhưng ko chơi dc game thì chắc rác trong rofs rồi,Langtu thử dùng sisconten,bung file cài java đó,chép hết vào c ,restarts xem sao,mình cài java rt,cài game,mở lên vào dc luôn nè

Mà mới con lại cái video demo,sao thấy khó wá vậy các bác,đang theo bộ fim nên chưa cày dc

Last edited by a moderator:

langtu069

Báo có sẳn nhưng ko chơi dc game thì chắc rác trong rofs rồi,Langtu thử dùng sisconten,bung file cài java đó,chép hết vào c ,restarts xem sao,mình cài java rt,cài game,mở lên vào dc luôn nè

Thanks, nhưng rắc rối quá bác à, phải dùng đến siscontent nữa ạ ??

Khoaaaa

Active Member
À,hay cái sisedittor gì đây củng dc bạn à,bung ngy trên máy,chép luôn,minh định noi cái này mà cứ nhầm hai cái woài,

game hay,chơi trên 5800 giật vãi chưỡng,load siêu lâu,map tuy ko khó nhưng ,mấy map ko có bọn fáp
sư thì đánh lâu hẳn,cứ fải đặt cờ xanh cho chúng nó lần mò,nhiều đứa đi xa lắc ,tới nới thì giơ vcờ trắng,tức ơi là tức,
mà có ai fá đảo chưa,chỉ mình nv hai map cuối là gì dc ko,