• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Majesty: The Northern Expansion 1.04 S60v5

maskshot

Member
Game chơi rất tuyệt, chỉ bị mỗi cái load màn lâu. Đã test trên con 5233 của mình :X => Tks bác chủ thớt

chắc tầm 1h đồng hồ hỳ... e nói đùa thôi nhé..chứ e k bít gì đâu nhớ hỳ..

chitieu

Sr mọi người, mình nhầm. Chỉ chơi được bản Majesty còn bản mở rộng này thì đúng là chịu thật. Tại lúc down về mới test 1 cái nên cứ nghĩ cái kia cũng vậy T_T

maskshot

Member
Sr mọi người, mình nhầm. Chỉ chơi được bản Majesty còn bản mở rộng này thì đúng là chịu thật. Tại lúc down về mới test 1 cái nên cứ nghĩ cái kia cũng vậy T_T

bản nào chơi đc... b share cho mọi người nhé...hỳ.

chitieu

Mặc dù là bản 1 nhưng vẫn rất đáng để chơi, mọi người test thử đi. Chúc vui!

Khoaaaa

Active Member
Ko lầm thì bản majesty đó là the king gì gì đó,bản đấy thì fá đảo lâu rồi

Khoaaaa

Active Member
Ờ,đang tìm bản fantasy này,thấy trên nokia store để hình giống bản đả chơi,tưởmg là một nhưng bản cutun up tới hơn 5mb,chắc khác,thank bạn nha,yeah tối có cái thức khuya rồi,hihk

Khoaaaa

Active Member
Mình vào bằng uc có thấy pass gì đâu,nhấn dow luôn dc mà

chitieu

Test thử đi ae, máy bị thằng cháu thịt. Chắc đến tối mình mới test đc =.=

ronglua95c

Mình đã test thử . Bản The Fantasy Kingdom Sim này hoàn toàn khác thật, map được mở rộng , có cả chế độ Skirmish , thank cuttun nhiều lắm :)

Khoaaaa

Active Member
Bản cutun up tuyệt thật,map wá nhiều,tha hồ cày,cái skirmit dc việt hoá thì tốt wá,hay có ai giải thích rỏ chức năng của nó ko,thấy nhìu mục wá trời

Khoaaaa

Active Member
Có pro nào fá đảo chưa nhỉ,đến map giúp người búa đánh trâu mũi lõ mà củng thấy đả lâu rồi,tổng cộng 16 map fải ko cutun

maskshot

Member
hehe game này hack full tiền đc đấy các pro đã ai hack chưa vậy...

Chỉnh sửa cuối: