• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Majesty: The Northern Expansion 1.04 S60v5

Khoaaaa

Active Member
Hehe,mới vào màn mình đả hack tiền trc tiên,rồi xây nhà thì hack máu cho nhanh xong,hôm đợt có hack dc kinh nghiệm của lính ,làm tên đó đó lên đến hơn 30lv,nhưng cố tìm cách hack lại thì ko dc,bạn còn chiêu nào share với,hihi,có vẻ game này nóng lâu đây

Khoaaaa

Active Member
Hi,mình dùng củng khá thạo cái soc đó,

ae nào máy s3,belle,chơi bản này còn đư ram ,thì có thể lúc mở map mới,dịch đoạn hd nhiệm vụ cho ae dc ko,mình chơi đến map cô công chúa đeo khăn thì nảy ra ý này,hi,nv map này như sau
''Đánh bại ba pháp sư elvish để loại bỏ các lá chắn ma thuật từ các lâu đài công chúa''
còn 4 map nửa,hic game hay mà dài wá

gookoo

5233 chơi được, ram trên 40mb là chơi dc rồi. Mà công nhận game dài ghê 3 ngày mà mới qua màn 2.hihi

Khoaaaa

Active Member
ừm,ram tầm đó thì ok,nhưng ko biết lúc nào nó đóng để ex ram,mình cày hai đêm đến 2h sáng thì gần fá đảo,chổ cổng có chữ n ko biết có fải 1 màn ko,mà nó nói cái gì miền bắc gì đó,để chơi màn thử thách 40 ngày dame rồng nửa xem

nh0ks6x

máy mình 5530, phải restart máy mới vào được, tới chỗ chọn profile chọn xong ko hiện nút nào để vào nữa. Bác nào biết cách vào chỉ với. Cái fantasy kingdom sim bản mới đã phá đảo

apolo12

Game này việt hóa không dấu thì dễ mà việt hóa có dấu thì hơi khó ngâm cứu mãi mà chưa ra được.Chắc phải đợi pro nào ra tay thôi

phanvantaih

Game này việt hóa không dấu thì dễ mà việt hóa có dấu thì hơi khó ngâm cứu mãi mà chưa ra được.Chắc phải đợi pro nào ra tay thôi

Game này dùng font riêng nên k việt hoá có dấu được bạn nhé.. Nếu bạn có thời gian thì việt hoá k dấu full cho anh em thì tốt quá

ngducnd95

Update cho ae bản Majesty 2: The Fantasy Kingdom (1.08)

Link: http://www.mediafire.com/?xh51cy38834c75h
Tha hồ cày nha

nh0ks6x

bản 1.08 đã chơi từ lâu, trong hình có con ng đá, trước h vẫn chưa thấy mặt nó trong map nào

gookoo

thu cai java runtime xem dc ko. minh choi toi thanh dracula roi ma chon muc kho toi gio chua qua nua.hihi

Khoaaaa

Active Member
Update cho ae bản Majesty 2: The Fantasy Kingdom (1.08)

Link: http://www.mediafire.com/?xh51cy38834c75h
Tha hồ cày nha

cày bản của cu tun đả lòi chành té bứa rồi,giờ ra bản nì nửa,chết mất
mà bản cutun mình fá xong map cuối,chổ hình ông phù thủy ý,nhưng ko thấy mở cách cổng,hay phải fá map rồng 40 ngày nửa,mình chưa fá map đó

nh0ks6x

map rồng chỉ cần up max skill cho phù thủy, nó lv 8 là co mưa lửa, chấp cả rồng, muốn def nhà thì xây nhà của ng lùn rồi xây drawf tower, ko bị tăng tiền khi xây giống

Khoaaaa

Active Member
Ủa,vậy ra bản 1.13 chỉ tới map ông dracula thôi nhỉ,map này dể mà,còn cánh cổng để chi ta,là bản up đó hảcác pro

game này chơi như thế nào có ai tóm tắt cho mình ko thấy mấy bạn nói sôi nổi quá thank trước

Khoaaaa

Active Member
Tóm tắt là giống như mấy trò war ý,nhưng mình fải treo thưởng là lính này tự đi đánh ,wái thì ko tc từng đợt mà có ổ,mình đi fá,nv thì ví dụ như ,fá 6 hang chuột,fá hang.....tóm lại game hay lắm,đồ họa tuyệt vời