• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] MIG Flaming Expedition (RPG) S60v2VN viết hóa game chơi hay cực

cuongbatit

Giới thiệu game MIG Flaming Expedition (RPG) của china nay đã được việt hóa được khoảng 70% rồi xin pót lên cho anh em chơi.Chơi bằng tiếng China khó chơi lắm.Game được viết hóa hết phần item và Quest còn phần đối thoại với các NPC chưa việt hóa được.Hình ảnh để các ban thấy ở ngay dưới

Linh down: Mediafire

ở tập tin đính kèm nhớ về đổi tên lại bỏ .7z đi nha

Chỉnh sửa cuối:

nangnhan

Bạn up file trực tiếp lên diễn đàn đi. Mình down bằng Uc nên ko đc .@THANK

Chỉnh sửa cuối:

hai_phanthiet

cái này của S60 V2 à? Sao nhìn screen shot không giống màn hình của V2 lắm nhỉ :-?

thanhminh08

Bạn ơi từ làng Boolean thì làm sao để ra ngoài đánh quái được bạn. nó không cho ra ngoài

anhcuong8x

Bạn ơi từ làng Boolean thì làm sao để ra ngoài đánh quái được bạn. nó không cho ra ngoài
ĐÚNG ĐÓ BẠN NÓI ĐÚNG KHÔNG RA NGOÀI ĐÁNH QUÁI ĐỰOC. BAN. HƯỚNG DẪN CỤ THỂ HƠN CHÚT NHA, MÌNH VÀO CỬA HÀNG KHÔNG THẤY HIỆN CHỮ JI CA? Ô TRĂNG TINH. THANK

Không in hoa toàn bài nhé bạn.

Last edited by a moderator:

tieusuquay79

Lại 1người nữa đem con bỏ chợ. Mong rằng chủ topic sẽ nhanh chóng quay lại gjúp a e. Mình chơi tới đó cũng bị như các bạn. Ko ra ngoài thành đc

nangnhan

Bạn up file trực tiếp lên diễn đàn đi. Mình down bằng Uc nên ko đc .@THANK

DreamLand

Trên điện thoại các bạn dùng Opera Browser 8.65 Download rất tốt trên MF đấy :)

cuongbatit

ĐÚNG ĐÓ BẠN NÓI ĐÚNG KHÔNG RA NGOÀI ĐÁNH QUÁI ĐỰOC. BAN. HƯỚNG DẪN CỤ THỂ HƠN CHÚT NHA, MÌNH VÀO CỬA HÀNG KHÔNG THẤY HIỆN CHỮ JI CA? Ô TRĂNG TINH. THANK

Không in hoa toàn bài nhé bạn.
phần nói chuyện với NPC phải cài font china vào thì mới thấy chữ china bạn ấn phím # mở bản đồ lên sẽ thấy được các NPC đi nói chuyện với các NPC là sẽ đi ra ngoài đánh quái được

tieusuquay79

Bạn hướng dẫn cụ thể lun đi,gặp npc nào, chứ cài font china thì cũng ko hiểu tiếng china đâu mà làm đc nv.

tieusuquay79

đúng là pác chủ thớt bỏ con giữa chợ thật oy.mấy mod lock topic này giùm để tránh spam

cuongbatit

đúng là pác chủ thớt bỏ con giữa chợ thật oy.mấy mod lock topic này giùm để tránh spam

bác phải tự mà chơi làm nhiệm vụ đi chứ tôi chưa hết
NV1: mới vào game làm nhiệm vụ đánh thức nói chuyện với đứa con gái trong nhà lá xong ra ngoài nói đi lên chỗ thằng bán thuốc. trên thằng bán thuốc có 2 có ngưới nói chuyện với nó xong rồi quay vào nhà nói chuyện với con nhỏ con gái.
NV2: làm xong NV1 rồi đi ra ngoài chỗ con chó sói nói chuyện với thằng đứng ở gốc cây để nhận nhiệm vụ đánh 5 con sói .nhận xong ra ngoài đánh 5 con sói. chỗ đánh 5 con sói là chỗ phía trên phía dưới nó chưa cho ra đánh .đánh xong 5 con về nói chuyện với thằng vừa nhận NV.
NV 3 : đi ra ngoài xuống phía dưới để đi qua chỗ khu rừng để nhận nhiệm đi đến thị trấn
NV 4 : quay lại ngôi làng lúc nhận nhiệm vụ tìm 5 con chuột chỗ thằng bán thuốc .xong ra ngoài xuống dưới chỗ nhiều con sói đivào chỗ không có sói thấy 5 con chuột thì bắt đủ 5 con ve giao nhiệm .
NV 5 : vào nhà NPC nhận nhiệm vụ massger
còn nhiều nhiệm vụ nữa không nhớ hết bạn tự tìm hiểu tiếp nhé

longryu

bác cuongbati cho hỏi qua thành thứ 2 rùi thành bu ruiding rùi làm sao ra ngoài tui nói chuyện hết rùi ko đi đâu được hết câu hỏi mà đa phần anh em bí , game rất hay tới đó bí , hi vọng bác giúp anh em~X(

long55589

đúng rồi mình cũng đến thành thứ 2 bu ruiding thì chịu ... hình như đây là 1 bug của game. Để ý ngôi nhà có người đàn bà ( lúc đầu vào không nói chuyện được) .. trong đó có cái hòm mơ ra không có đồ ... minh nghĩ phải đợi đến lúc nói chuyện được với bà ta thì mới mở hòm lấy đồ nhiệm vụ được ... Nhác cày lại wá ... ai test thử

01686539527

đúng rồi đó bạn ạ mình đi đến thành thứ 2 thì chịu ko đi đc nữa chắc games đó chỉ là bản 1 thui hay sao ấy

ở trang www.mig.com.cn . có mấy game hay bạn nào biết tiếng china vao dow cho anh em

longryu

bản china cung tới bu ruilding kẹt, bản trong hình giao diện khác, chắc là bản 2, mong bác cuongbati sớm hướng dẩn, game hay mà thế thì..................

DreamLand

Trò này cũng không phức tạp lắm đâu.
Màn Trailer các bạn chơi đầu tiên là giới thiệu, lúc ấy nhân vật chính chưa đủ sức mạnh nên bị người cưỡi rồng giết chết một cách dễ dàng như thế. Nhân vật chính của chúng ta bị về làng, nằm dưỡng sức trong Nhà lá, có một cô gái chăm sóc. Nhiệm vụ đầu tiên là NV Đánh thức, để lấy lại Trí nhớ đã bị mất,.... sau khi hoàn thành các nhiệm vụ khác (cái này bạn phải lang thang trong các thành để nhận)... đánh quái lên tới Level đủ mạnh, các bạn ấn nút Menu, vào Save chọn Thoát game, ngay lập tức bạn sẽ được chuyển đến màn "Trailer" giống như phần đầu của Game, đảm bảo rằng Level phải đủ mạnh để không bị rồng giết và phải quay lại Nhà lá làm lại từ đầu lần nữa ! Kiên trì là nội dung của Game cần :D