• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] MIG Flaming Expedition (RPG) S60v2VN viết hóa game chơi hay cực

long55589

Bác Mod tập sự nên đọc kĩ các bài trả lời trước khi nói nhé ... anh em đang bí ở thành ru building không wa được nên đang nản ... bác biết thì chỉ giùm còn mấy cái kia giống đọc kịch bản thế

DreamLand

Bác Mod tập sự nên đọc kĩ các bài trả lời trước khi nói nhé ... anh em đang bí ở thành ru building không wa được nên đang nản ... bác biết thì chỉ giùm còn mấy cái kia giống đọc kịch bản thế
Mỗi người một kinh nghiệm chơi mà bạn, có phải mình post bài này với tư cách là TM để trả lời bài của ai đâu, cũng là người chơi nên mình chia sẻ chút ít những gì mình biết thôi mà :D

longryu

Trò này cũng không phức tạp lắm đâu.
Màn Trailer các bạn chơi đầu tiên là giới thiệu, lúc ấy nhân vật chính chưa đủ sức mạnh nên bị người cưỡi rồng giết chết một cách dễ dàng như thế. Nhân vật chính của chúng ta bị về làng, nằm dưỡng sức trong Nhà lá, có một cô gái chăm sóc. Nhiệm vụ đầu tiên là NV Đánh thức, để lấy lại Trí nhớ đã bị mất,.... sau khi hoàn thành các nhiệm vụ khác (cái này bạn phải lang thang trong các thành để nhận)... đánh quái lên tới Level đủ mạnh, các bạn ấn nút Menu, vào Save chọn Thoát game, ngay lập tức bạn sẽ được chuyển đến màn "Trailer" giống như phần đầu của Game, đảm bảo rằng Level phải đủ mạnh để không bị rồng giết và phải quay lại Nhà lá làm lại từ đầu lần nữa ! Kiên trì là nội dung của Game cần :D

theo pác mod này là pác kêu train level cao save game và out ra new game lần nửa hả:-?

long55589

sau bao công sức check map ... mình cũng tìm ra cách làm nhiệm vụ ở Ru building muốn chia sẽ với mọi người luôn .... lúc tới RB chạy lên quán trọ nói chuyện với bà chủ quán , sau đó xuống phía tây đi vào khu doanh trại ... sẽ có hoạt cảnh và 2 tên lính không cho mình vào , chạy về nói chuyện lại với bà chủ quán trọ , rồi tới ngôi nhà lá nói chuyện với người đàn bà trong đó ( hầu hết mọi người tới đây là bí X_X) tiếp đó ra ngoài nhà lên chỗ cái cây mà có cô bé nhảy dây đang chơi ấy nhấp vào cái cây( nhớ là cái cây chứ không phải cô bé). sau đó về lại ngôi nhà nói chuyện với người đàn bà ... rồi chuẩn bị máu +mana để vào lại doanh trại óanh boss ....
Đang vui mừng vì giải được cái nv này thì ... oánh boss xong ... kết thúc game luôn ... Chán chịu hok nỗi:( ... h muốn tìm phần tiếp theo ở đâu vậy cho mình xin link với :((
P/s: thx với nà :p

baeanhvaem

Các pác mua cho nhiêu manga nhé,poss này lì,nên mình cu bøm máu vào mà ðánh dên khi win thì thui

long55589

bạn hoàn thành nhiệm vụ giao cá thì sẽ hoàn thành nv cá diab ... NV giao cá sẽ đi nói chuyện với cá NPC sau : ông thị trưởng ở phía bắc tp , thằng bán vú khí , thằng đứng gần con chó ở phía nam ( NPC trả nv mesenger ấy) , và người chủ quán trọ nữa nói chuyện xong thì về chỗ ông lão câu cá trả nv giao cá , xong lên nói chuyền với thằng NPC phía Tây Bắc tp để trả nv Cá diab

longryu

sau bao công sức check map ... mình cũng tìm ra cách làm nhiệm vụ ở Ru building muốn chia sẽ với mọi người luôn .... lúc tới RB chạy lên quán trọ nói chuyện với bà chủ quán , sau đó xuống phía tây đi vào khu doanh trại ... sẽ có hoạt cảnh và 2 tên lính không cho mình vào , chạy về nói chuyện lại với bà chủ quán trọ , rồi tới ngôi nhà lá nói chuyện với người đàn bà trong đó ( hầu hết mọi người tới đây là bí X_X) tiếp đó ra ngoài nhà lên chỗ cái cây mà có cô bé nhảy dây đang chơi ấy nhấp vào cái cây( nhớ là cái cây chứ không phải cô bé). sau đó về lại ngôi nhà nói chuyện với người đàn bà ... rồi chuẩn bị máu +mana để vào lại doanh trại óanh boss ....
Đang vui mừng vì giải được cái nv này thì ... oánh boss xong ... kết thúc game luôn ... Chán chịu hok nỗi:( ... h muốn tìm phần tiếp theo ở đâu vậy cho mình xin link với :((
P/s: thx với nà :p

NHỜ BÁC GIÚP EM CỦNG CHƠI TỚI ĐÓ ,ĐÁNH SONG NÓ KÊU ĐƯỢC GIẢI THƯỞNG RÙI OUT GAME RA , LOAD LẠI NÓ VÔ CÁI MÀN HÌNH KIỂU 16:9 ĐÓ VÔ LẠI GẶP BOSS
.. CHÁN

thuglife18

Well-Known Member
đúng rồi đó bạn ạ mình đi đến thành thứ 2 thì chịu ko đi đc nữa chắc games đó chỉ là bản 1 thui hay sao ấy

ở trang www.mig.com.cn . có mấy game hay bạn nào biết tiếng china vao dow cho anh em
ghe vãi trời ,mình mò nát chỉ xuống đc cái tàn tích bí lù lun

thaison0610

On bang dien thoai viet khong co dau duoc . Bac Mod bo qua . Dung la choi gjet thang kate la lai vi tri cu . The co chan khong ? Den do la het roi ha chu topic