• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Ngage 5800 Por Fin!!! update thêm

Status
Không mở trả lời sau này.

consort

cái hack phone HelloOX2 sao em sign roy` mà khi cài nó báo "không cho phép ứng dụng truy cập được yêu cầu" vậy các bác

Fatchoco

Cái này thấy bên bảo dùng bàn phím ảo thì vẫn chơi đc game đó.

Last edited by a moderator:
K

knight1112

Guest
Chẳng hiểu sao em cài cái game Asphalt.3 gần xong thì báo lỗi error 1
Có bác nào bị không ạ, em cài cái file p**** là i rằng không vào được ngage
chả hiểu bị sao

hongthanh

Đúng rồi mình cũng bị vậy cài game song vào chơi thì bị đẩy ra, quay ra cài pass thì lài kô vào được N-Gage

ypmv2

đúng vậy đó . cài cái Patch của MOD Bandai vào là nó văng ra ngay . không thể vào được games nữa . :))

bmw9999vn

Vì ko có máy test thử nên anh em đem về giải nén thử xem sau nhé thấy các mem bên kia khen quá mà ko có máy test nên mình xin up thử trước thôi nhé được hay không thì cho mình biết,vì ngày mai mới có máy test:)):))

Nhớ là cho ý kiến nhé,được hay ko mình còn up tiếp nửa nếu ko được thì cho mình hay để mình đóng chủ đề lại=))=))=))

anh em nào cài mà bị out ra thì cài file pass vô nhé :))
và nhớ dùng bàn phím ảo chơi
đây là 2 game mình chơi đựơc trên 5800 của mình:p
Asphalt.3
Pro_Series_Golf

anh em lấy bài của trường hân về sài đi nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=63341
còn games nào chơi đc thì cho anh em hay nhé:)):))
Cách chơi thì xem you toube đi các bạn
http://www.youtube.com/watch?v=zMKTg9Myesg&NR=1

ko trả lời thì ko xem đc,quá rỏi.

lilknightst

hjc,không thể nào chơi được dù đã thử bằng mọi cách.Game Asphalt3 kia đang kài thì báo lỗi

Status
Không mở trả lời sau này.