• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot *Ucweb 7.2 server EN*

Tduy

NEW Hot *Ucweb 7.2 server VietNam*

[size=+2]NEW Hot *Ucweb 7.2 server VietNam*
Chờ ver final lảu quá! Post ver fix server EN cho các mem dùng đỡ ghiền. Hòm bữa post ver việt hóa bị admin thỏi còi quá, nay post ver Eng! eng hóa rất chuẩn nha .
Với UC7.2 này, bạn có thể xem youtube (dùng Realplayer), tải flim ở phimhay33,..! Ver này Good hơn hôm bữa, vào yahoo mail ngon lành..., có vài trang bạn fải chuyển qua chế độ Zoom Mouse mới vào được (danong.com). Chỉ có 1 vấn đề là vào được nhưng ko down được ở mediafire.!
Hãy thưởng thức duyẹt web đen trên di động nha!!haheha!

**Dùng x-plore xóa folder WebImageCache và WMLImageCache, UC sẽ nhanh nhẹn trở lại
116 Download but 13 Thank = hit hit

http://www.4shared.com/file/1vG5Kqsf/UCWEB-72046-350-27-10032716_EN.html

[size=+2]Hot chãy mở đây, Ucweb 7.2 server VietNam. các mem cài bàn trên xong, unzip file này đè lên. Hãy thữ xem hot đến đâu! hehjhj! !nhớ thank nhé!
[/size]
http://plunder.com/9dcf70fd7d

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Khó up cũng cố cho anh em vài tấm hình cho đúng với quy định nhé bạn !!

anglelove_199x

Wow.Thật là tuyệt vơi.K bít có fải do cảm nhận hay sự thật là nó lướt web rất nhanh.Và cho e hỏi,tại sao e truy cap pdaviet.Net k xem đc giao diện dtdd như ngày xưa mà bi giờ nó như trên pc lun.Chữ rất to,load mất rất nhiều kb.E xót tìn wa.GIúp e đi

saodoingoi142

Moderator
Wow.Thật là tuyệt vơi.K bít có fải do cảm nhận hay sự thật là nó lướt web rất nhanh.Và cho e hỏi,tại sao e truy cap pdaviet.Net k xem đc giao diện dtdd như ngày xưa mà bi giờ nó như trên pc lun.Chữ rất to,load mất rất nhiều kb.E xót tìn wa.GIúp e đi

Trước đây giao diện của Diễn đàn có cấu hình và phiên bản thấp hơn nên bạn thấy thế!_Chứ hiện tại với phiên bản BB 4.0.1 thì mình thấy Forum hiện giờ chạy khá tốt trên Moblie tuy có load hơi nhiều KB 1 tý nhưng nó hiện thị đầy đủ các chức năng bạn à!!!;;)

anhcoj

Phải công nhận phiên bản dành cho mobile này hay thật.đã mod một số chức năng rất hữu dụng,đặc biệt là nùt thanks+quotes.Với giao diện như hiện tại là qúa ổn. Thanks Admin và BQT nhiều nhé.
Vì vui mừng qúa nên spam 1 chút mog Mod lương tay. Hì..:D

Pr_huy

cai coi có cái logo đẹp wa, làm giúp mình 1 cái như vậy đi, thk

Tduy

Server eng của chú này, lừa tình àk
Giáo chủ bang độc nhãn hà, sao ko đọc kỷ rồi cho ý kiển, post linh tinh thế. Là ver fix server nhé, giữa server CN và cái này, U chọn cái nào?!!?

thuonghonda68

Chờ ver final lảu quá! Post ver fix server EN cho các mem dùng đỡ ghiền. Hòm bữa post ver việt hóa bị admin thỏi còi quá, nay post ver Eng! eng hóa rất chuẩn nha .
Với UC7.2 này, bạn có thể xem youtube (dùng Realplayer), tải flim ở phimhay33,..! Ver này Good hơn hôm bữa, vào yahoo mail ngon lành..., có vài trang bạn fải chuyển qua chế độ Zoom Mouse mới vào được (danong.com). Chỉ có 1 vấn đề là vào được nhưng ko down được ở mediafire.!
Hãy thưởng thức duyẹt web đen trên di động nha!!haheha!
http://www.4shared.com/file/1vG5Kqsf/UCWEB-72046-350-27-10032716_EN.html

bản này và bản tiếng việt của you có giống nhau ko?

Thangnd31082

lấy file ucweb60rsc bản tiếng việt của you đè lên bản này cũng của you có được ko?

Cùng phiên bản thì "đè tốt" tuy nhiên : "Thử luôn đỡ hỏi "

Muốn vậy thì :
1. Đổi tên cái File ucweb60.rsc ( tiếng anh đó ) đang dùng trong app thành ucweb60.rsc.honda
2. Chép File ucweb60.rsc của bản tiếng việt vào ( sẽ không bị đè)
3. Chạy thử UC , nếu OK thì cứ thế mà dùng. Nếu không OK thì del FIle ucweb60.rsc tiếng việt đi, sau đó trả lại tên cho file ucweb60.rsc.honda thành ucweb60.rsc là lại OK !

Chúc vui và hy vọng thành công!

boykute85

Hic, tính lừa tình àh... Bản này cũng bình thường thôi mà làm gì mà quảng cáo kinh thế. có mỗi 2 công cụ tìm kiếm trong khi các bả n khác có đến 4-5 tools. tốc độ load trang bình thường(thường thì bản ucweb nào khi mới cài đặt thì đều lướt rất hăng một thời gian sau thì như rùa bò... dùng ucweb 6.3 vẫn ổn định nhất

luongxuanthai

iem xin nói 1 câu thẽ này có gì ko fải bác chủ thớt bỏ quá cho, bản này của bác quá... tuyệt vời :)

thuonghonda68

bản này rất tuyệt vào được các thư mục con của báo dân trí...! tương tự như opera mini 4.2,... còn tấc cả các bản uc web khác ko vào được các chuyên mục con của báo dân trí ...mà chỉ hiển thị lại tiêu đề,chán thật???
rất tiếc vẫn phải dùng fonts đa ngôn ngữ ???
có cách nào mà ko dủng fonts đa ngôn ngữ ???