• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot *Ucweb 7.2 server EN*

987520

DÙNG CÁI NÀY THÌ XEM UCPLAYER KHÔNG ĐƯỢC BẠN ƠI VÌ NÓ KHÔNG CÓ MỤC VIDEO .......LÀM SAO ĐÂY

hoan_dh

Phát điên lên mất, đang vào ngon lành thì tự dưng nó thoát ra mất.Chẳng hiểu sao nữa, lướt web mà cứ canh cánh lo nó tịt mất thì khó chịu quá. Có ai từng bị lỗi này chỉ giùm cách khắc phục cho mình với với.Mình đang dùng n70 và đã cài font đa ngôn ngữ của Đaoquangsu

saodoingoi142

Moderator
Phát điên lên mất, đang vào ngon lành thì tự dưng nó thoát ra mất.Chẳng hiểu sao nữa, lướt web mà cứ canh cánh lo nó tịt mất thì khó chịu quá. Có ai từng bị lỗi này chỉ giùm cách khắc phục cho mình với với.Mình đang dùng n70 và đã cài font đa ngôn ngữ của Đaoquangsu

Bạn hãy thử cách này của chủ Topic thử xem:"Dùng x-plore xóa folder WebImageCache và WMLImageCache, UC sẽ nhanh nhẹn trở lại".Theo mình nghĩ chắc là do Ram máy yếu nhiều lúc không thể đáp ứng đc nhu cầu lướt Web của bạn với phần mềm này!!!_Trước khi lướt web với thời gian lâu bạn nên Tắt và Bật nguồn máy trở lại để Ram máy ổn định hơn!!!;;)

hoan_dh

Bác ơi em đã xóa nó từ hô m qua rồi, cũng chẳng nhanh hơn đâu, em đã "sống chung với lũ " từ mấy hôm nay rùi. Down bản này về tưởng good nên đã xóa hết các bản kia rồi, chưa có thời gian ra máy tính down lại nên phải dùng , down mobi tốn lắm, 6đ/ kb lận đó

saodoingoi142

Moderator
Bác ơi em đã xóa nó từ hô m qua rồi, cũng chẳng nhanh hơn đâu, em đã "sống chung với lũ " từ mấy hôm nay rùi. Down bản này về tưởng good nên đã xóa hết các bản kia rồi, chưa có thời gian ra máy tính down lại nên phải dùng , down mobi tốn lắm, 6đ/ kb lận đó

Dẫu biết vậy nhưng đó là sở thích của mình,mà đã là sở thích_đam mê thì có tốn tiền 1 chút thì cũng đáng chứ sao bạn!!!Không đang mấy đâu bạn à!!!_Nếu bạn đã lỡ xoá hết rồi thôi thì bạn hãy chịu khó lên PC tranh thủ Down lại bản khác đi nhé!!!;;)_Chúc bạn sớm thành công!!!;;)

DreamLand

DÙNG CÁI NÀY THÌ XEM UCPLAYER KHÔNG ĐƯỢC BẠN ƠI VÌ NÓ KHÔNG CÓ MỤC VIDEO .......LÀM SAO ĐÂY

Dùng bản Sever china để xem nhé bạn, hoặc thử copy link Tab Video vào Bookmark xem sao :)

Bạn dùng Unikey không ? Bạn có ấn phím * khi đang Viết không ? Đó là nguyên nhân để nó bị out :D

Tduy

Bạn dùng Unikey không ? Bạn có ấn phím * khi đang Viết không ? Đó là nguyên nhân để nó bị out :D
Mình cũng hay bị out khi dùng unikey. Uc7x tốn ram hơn hơn uc 6.3 nhưng đổi lại có nhiều cải tiến đáng kể. Bạn xem lại nhé!!

987520

do font nữa đó phải dùng font đa ngôn ngữ hoặc font thích hợp chứ không nó cũng out ra hoài và không vào được nữa

baobao05

tiện đây mấy pro làm ơn cho minh hỏi chut xíu sao máy minh cài ucwep vào được vài lần à.lần sau vào là tự động nó văng ra.đang xài n70

tieusuquay79

tiện đây mấy pro làm ơn cho minh hỏi chut xíu sao máy minh cài ucwep vào được vài lần à.lần sau vào là tự động nó văng ra.đang xài n70

Mình cũng bị vậy đó các pro, cài vào lần đầu onl đc, nhưng sau khi thoát thì vào lại đều bị out, mình cài nhiều bản UC 7 rồi, vẫn bị như thế, trong khi cài bản 6.3 thì hoàn toàn bình thường. Pó tay

DreamLand

Mình cũng bị vậy đó các pro, cài vào lần đầu onl đc, nhưng sau khi thoát thì vào lại đều bị out, mình cài nhiều bản UC 7 rồi, vẫn bị như thế, trong khi cài bản 6.3 thì hoàn toàn bình thường. Pó tay
Lỗi này thường là do thiếu font đa ngôn ngữ. Bản 6.3 sẽ dùng bình thường với tất cả loại font.

Tduy

Server UC dạo này chắc sắp hư rôi, duyệt UC 6,7 rất cùi bắp. Chuyển qua Opera thôi. Hehehj!

New HotHot update Page 1

Last edited by a moderator:

bestgames

Member
Oh!

Bạn ghép nó lại rồi up lên diễn đàn nhé. Ucweb đang dùng ko tải đưọc!