• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Blue Angel - Helmi WM6.0 Pro (CE OS 5.2.1620 Build 18125.0.4.2)

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonglev

Đừng vội mừng quá bạn ạ, mình chưa tin chắc ràng BA sẽ có WM6 đâu.

Mod Tom và một số cooker bên xda-developers đã được ưu tiên test thử trước rồi, WM6 cho BA chắc chắn có, tuy nhiên Helmi_c muốn mọi người chờ đợi để thấy giá trị của bản rom thôi (đoán thế :D)

quangtran

Chưa có bản Rom WM6 mà cứ mở Topic thế này chỉ để mọi người nói lên sự mong đợi...cứ như là đang Spam vậy...
Nếu muốn thêm ly kỳ, hấp dẫn...thì nên tạo Topic này để giới thiệu tổng quát. Còn trong khi chưa có bản ROM để load về sử dụng để nhận xét đánh giá thì nên Lock nó lại để mọi người chỉ vào xem và thèm thôi! Không nên tạo điều kiện để mọi người Spam như thế!

Lên xda-developers mà xem nhé bạn. WM6 cho BA chắc chắn có. Tạo không khí sôi động trước giờ G cũng tốt chứ sao. Mà hình như bạn cũng đang spam đấy.:))

muf_stocks

Đang định lôi con S ra up lại ROM 5.35.05 AKU 3.5.2(WM6). Giờ vào topic đọc được tin này lại vứt con S vào tủ để chờ đến mai làm phát Win sáu luôn cho máu nhể các bạn nhể.

hic, cái pác hcqp này, sao đi đến đâu là làm nhục chí anh em dùng BA hết vậy?Bác ko thích thì thôi chứ sao cứ làm trò đó làm anh em khó chịu quá rồi đó!

MX31214

ko biết tốc độ khi dùng WM6 có chậm hơn WM3se ko nhỉ?vì tốc độ con BA chỉ có 400Mhz,bình thường e thấy nó chạy cũng ko được nhanh lắm.Tuy nhiên nếu có Wm6 thì sẽ chuyển sang dùng thử ^^

J

JerryBC

Guest
Hay quá, thật là mong đợi, con BA của mình chạy cũng chiến lắm, ở với mình lâu rồi, thân thiết và vẫn khiến mình tự hào. Nhất định mình sẽ up ngay khi có WM6. Đang dùng WM5 Crossbow mà cũng thấy ổn ổn.

ti-toe

hic, cái pác hcqp này, sao đi đến đâu là làm nhục chí anh em dùng BA hết vậy?Bác ko thích thì thôi chứ sao cứ làm trò đó làm anh em khó chịu quá rồi đó!

Anh hcqp lo cho anh em mừng hụt thôi mà, khó chịu gì chứ bạn, tất cả anh em đều mong chờ bản ROM này lâu lắm rồi, mừng quá, gia ma 0h ngày 31 (tức 30 phút nữa) mà test được ROM thì sướng phải biết :((. Cái này chỉ có mong chờ vào các MOD thôi. hì

nhipsongvn

12h09' tức 0h9' ngày 31-8, vẫn chưa có thông tin gì về WM6. Chạy qua bên xda develop cũng thế, tất cả đang chờ ông chú helmi public...anh em ránh chờ xem tình hình nó thế nào, chứ em máu WM6 quá rồi, mặc dù đang dùng thằng WM5 cũng ổn định...

minhanhtran

Well-Known Member
00h14" vẫn chưa thấy tín hiệu gì!!

Tình hình không cẩn thận anh em phải đợi đến 7h sáng 31.08 quá (do VN +7h so với GMT). Hi vọng khoảng 30 phút nữa anh em có Rom WM6 để Test!!:D:p

xman21219xx

THôi! CHờ đến tối mai đảm bảo sẽ có. Em đã pm cho bác Helmi rồi. Ko thấy bác online. Vào Xda-developer sẽ rõ

Tưong bác Ti-toe là Mr.Đê tiện. Ko phải cho em sr nhé. Bác là kỹ thuật viên PDA, giúp em bệnh con O2s với. Phím down,Ok,.. ấn ko nhạy lắm.Ấn mãi mới được.Giúp em với. HIX HIX.( có fai do vệ sinh ko, em sợ tháo máy làm hỏng lắm)

Last edited by a moderator:

ti-toe

Tưong bác Ti-toe là Mr.Đê tiện. Ko phải cho em sr nhé. Bác là kỹ thuật viên PDA, giúp em bệnh con O2s với. Phím down,Ok,.. ấn ko nhạy lắm.Ấn mãi mới được.Giúp em với. HIX HIX.( có fai do vệ sinh ko, em sợ tháo máy làm hỏng lắm)

bác cứ tháo máy ra vệ sinh là hết thôi, chú í cái nút chỉnh volum lúc lắp vào là được thôi. Vệ sinh xong lại ngon ngay í mà :)

xman21219xx

Thanks anh Ti-toe nhiuuuuu.Em sẽ thử.
Ở bên developer là 7am rồi. Vẫn chưa thấy Helmi động tĩnh. Mọi người sốt ruột quá.Em cũng sốt ruột. Ngủ ko được! T_T

À, anh Ti-toe này, em đang xài bản ROM WM05 của IVAN. ko có RAMDISK, Wifi chạy rất oke. Ấn 1 phát là được. bản ROM này là sự kết hợp của WM03 và WM05. Storage là 60mb. Ram 130mb. Khủng chưa. Em kết bản này lắm. Nhưng tiếc là ROM này thiếu phần Device Lock. Bực lắm.

Last edited by a moderator:

phamthaitl

ôi đợi lâu quá.nóng ruột.nhưng chỉ tiếc cái room của PHATHANHDAT đẹp mà bỏ thì phí quá.

phamthaitl

muốn đẹp thì phải vậy thôi.mình cũng thức đêm để chờ đây.mà không biết khi nào có đây?

Status
Không mở trả lời sau này.