• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Blue Angel - Helmi WM6.0 Pro (CE OS 5.2.1620 Build 18125.0.4.2)

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonglev

Hôm qua banizaec đã thông báo rồi mà 24h ngày 31/8 hay 0h ngày 1/9 giờ GMT Helmi_c mới release bản Rom này ( chọn h đẹp hic hic) tức là phải 7h sáng ngày 1/9 tại Việt Nam chúng ta mới có bản Rom này.( Lúc đó mình lại đi chơi mất rồi làm sao mà upRom đây :(( )

Chỉnh sửa cuối:

hcqp

hic, cái pác hcqp này, sao đi đến đâu là làm nhục chí anh em dùng BA hết vậy?Bác ko thích thì thôi chứ sao cứ làm trò đó làm anh em khó chịu quá rồi đó!

Bạn khó chịu mình hả?! Hiểu lầm thồi...! Mình đang dùng BA và cũng đang mong chờ bản WM6 từng giây phút đấy chứ! Tuy nhiên, nếu một khi có Link Rom WM6 thật sự; và mọi người thảo luận về kỹ thuật ROm....và những người mới vào thấy mấy trang đầu toàn chờ và đợi thì họ không thể biết là đến trang thứ mấy sẽ có hướng dẫn kỹ thuật.
Ý mình là: Đây là chủ đề về Kỹ thuật, mình sợ loãng chủ đề khi chỉ nói về những tình cảm, những tâm tư nguyện vọng khi đợi chờ thôi!...nên mới bảo là giống SPAM
Bạn và anh em nào đã hiểu lầm ý của hcqp như trên thì đừng khó chịu mình nữa nhé!
Trân trọng cảm ơn!

djtrungkien

mình nghe đươc thông tin 2s up đươc WM6 từ cách đây 1 tháng,thú thật cũng chẳng tin lắm qua đây thấy anh em mong chờ bản này từng giây phút mình thấy yêu con 2s của mình vô cùng.XDA 2S MUÔN NĂM!!!

nguyenhoang2979

chừng nào có Wm06 thì mong anh em báo tin cho mình biết nha mình đọi hoài mà chẳng thấy gì hết, mình phải dẫn bà xã đi hưởng tầun trăng mật trong dịp lễ này rồi nên không thể check liên tục được, so dt la: 0983868652
Xin lỗi các anh em và Mod + Admin nha do mình spam (chỉ vì thích WM06 quá).

a3t

CHả khác gì bọn Mẽo chờ để mua X-box 360 nhể. Thế là tận sáng mai mới có à các bác

rosa

Helmi_c bị tai nạn các bác ơi!

Bác này gở mồm gở miệng nhỉ. Bác lấy thông tin từ đâu mà nói thế. Bác muốn spam cho đủ số bài để được down thì cứ xả láng đi. Sao phải làm anh em mất vui thế X-(

minhanhtran

Well-Known Member
Nguyên văn bởi xman21219xx
Helmi_c bị tai nạn các bác ơi!

Bạn sang cả bên Xda nói lung tung bây giờ lại quay về đây!!:-? Ai cũng đang rất mong mỏi bản Rom mới, chúng ta hãy cũng kiên nhẫn chờ đợi, hãy tận hưởng những hương vị WM5 lần cuối để chuẩn bị chào đón WM6.=D>=D>

huytruongnet

:( em vẫn chưa đc dùng WM6 lần nào giờ đang ngồi chờ đợi từng phút để đc dùng WM6 cho con Blue này. hôm trước chán đã định bán rồi gipwf lại để lại đẻ Test thêm it nữa nếu ngon ngả thì thui không bán

ti-toe

mình đang down và sẽ test, mọi người thắp hương cầu trời khấn phật cho minh nhé

nidu29

Xin thông báo hiện giờ chưa ai biết Helmi_C ở đâu và làm gì. Link trên không phải bản rom của WM6 nên các bạn đừng down mất công.

Status
Không mở trả lời sau này.