• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Evo 3D xách tay

Status
Không mở trả lời sau này.

mrchoi1982

mình đang quan tâm tới em nó và có 1 vài điều muốn hỏi mấy anh em đã dùng android lâu vì từ trước tới giờ mình dùng wm.
- khi mua máy mới hàng sách tay làm sao để biết đước máy đã bung win hay chưa tức là máy chưa đước khởi động lần nào(không phải mở máy rùi mà chưa gọi nhé)
-vào đâu để kiểm tra máy đã nghe gọi hay chưa
-bác nào dùng Evo 3D rùi xin cho thêm cảm nhận đi tui còn hơi lăn tăn hiii
cảm ơn các bác nhiều

ahueih

Chia sẻ với bạn thế này:
1. Nếu máy mới hoàn toàn thì khi bạn gắn Pin vào thì nó bắt đầu Boot OS. Nên chọn máy còn nguyên shield là tốt nhất và kiểm tra chân tiếp xúc của cục pin xem có vết hay chưa ???
2. với Mấy đời Android thì mình chưa có cách nào xem được máy đã nghe goi hay chưa cả (đây là KN cá nhân mình thôi, bác nào biết thì chia sẻ giùm)
3. Evo 3D là chiếc Android theo mình bạn nên mua ngay (tất nhiên nếu đủ tiền :p) mà không cần phải lăn tăn gì cả.
Chúc vui vẻ !

tient38

Đang xài 1 chú EVO 3D được hơn 2 tuần rùi,đang tập tành vọc vạch nhưng nói chung là cũng ko hối hận j khi mua về

doquangduc

Well-Known Member
Bác Mrchoi1982 sửa lại hộ em cái tiêu đề cái, sai chính tả rồi.

mrchoi1982

cảm ơn các bác. tui đang đợi trên nhatcuong hàng vê, tui đang ở HN bác nào biết chỗ nào mua hàng sách tay bảo đảm hơn chi dùm tui với

twantoan

Lên huyenmobile mà xem.hàng ổn chưa khui seal.hàng trungmobile rẻ nhất nhưng lại khui seal và bật máy rồi với lí do ko chê vào đâu đc là : kiểm tra trước xem máy có bị lỗi ko.hix

mrchoi1982

mình vưa hỏi bên daotoan giá 13,4tr nói là hàng Brandnew nhưng đã khui hộp thế sao gọi là Brandnew được.bên nhatcuong giá co 13tr thui.mai xem thưc hư thế nào

mrhahn

mình vưa hỏi bên daotoan giá 13,4tr nói là hàng Brandnew nhưng đã khui hộp thế sao gọi là Brandnew được.bên nhatcuong giá co 13tr thui.mai xem thưc hư thế nào
bác coi dùm em nguyên seal có tai nghe kèm theo ko ^^, do coi mấy trang trên mạng mà ko thấy có tai nghe ^^, thanks pác

doquangduc

Well-Known Member
bác coi dùm em nguyên seal có tai nghe kèm theo ko ^^, do coi mấy trang trên mạng mà ko thấy có tai nghe ^^, thanks pác

Có kèm tai nghe, chỉ có bản CDMA là không có tai nghe thôi, GSM vẫn có.

mrchoi1982

đúng rùi máy CDMA mới không có tai nghe.máy và phụ kiện còn nguyên nilon nhưng nilon ở cái máy tháo ra lắp vào dễ không mà.không biết bên huyenmobile bán thế nào

mrhahn

Cellular Band: GSM 850/900/1800/1900 HSDPA 850/ 900/1700/1900/2100 -> cái này là GSM phải ko các pác, em coi trên ebay thấy tụi nó bán bản khóa mạng của Sprint mà ko thấy kèm tai nghe. Với lại mua như vậy đem về dei unlockbootloader là xài dc phải ko các pác?

Nguyenson318

Mua ở đâu cũng vậy mà, vì hàng xách tay chỉ bảo hành tại cửa hàng đó. Mình thấy 191c Lê Duẩn là rẻ nhất, ra đó múc đi bạn :D

mrchoi1982

con này thông số là ram 1G không biết còn dư bao nhiêu để cài phần mềm các bác nhỉ vì con nyaf dùng đồ hoạ nhiều chắc tốn ram, cpu và pin nữa nhỉ.bác nào dùng rùi nói thử coi

tudcmo

Member
con này thông số là ram 1G không biết còn dư bao nhiêu để cài phần mềm các bác nhỉ vì con nyaf dùng đồ hoạ nhiều chắc tốn ram, cpu và pin nữa nhỉ.bác nào dùng rùi nói thử coi
Không vấn đề gì , mình cài nhiều ứmg dụng và game nhưng tốc độ vẫn ngon và ram free nhiều

doquangduc

Well-Known Member
Vừa mua cho Papa 1 em EVO nữa, lừa mãi mới thịt được 2 cái Voucher. Tìm mãi mới lấy được Bản Châu Âu ( Mầu đồng ) :))

Status
Không mở trả lời sau này.