• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Evo 3D xách tay

Status
Không mở trả lời sau này.

doquangduc

Well-Known Member
Hay quá.bác có đổi lắp lưng nữa ko.có nhu cầu nháy em nhé 0983666820 :))

Khổ cái là Đại Ka nhà em lại kết mầu Đồng chứ bác, Em vừa đổi được cái mầu Đỏ, mọi người cứ bảo bản của Em là Châu Á, vì mầu đỏ mà :))

twantoan

Thế gian đổi dời. Vợ mình ko đẹp bằng vợ hàng xóm.cứ muốn đổi .thế mới hay

mrchoi1982

thế bản châu âu thi cái viền camera màu đồng còn châu á là màu đỏ hả các bác.em này pin được mấy ngày các bác ơi

doilathe0o0

Sẵn các bác cho e hỏi là muốn mua 1 con Evo 3D ở HCM thì mua hàng xách tay ở đâu thì uy tín và đảm bảo ạ

phamthaitl

thế bản châu âu thi cái viền camera màu đồng còn châu á là màu đỏ hả các bác.em này pin được mấy ngày các bác ơi

tớ ở châu âu nên chỉ thấy máy có viền màu đồng thôi.còn không biết viền màu đỏ là máy ở đâu.pin em này tớ dùng đc mấy tiếng.xem phim và online.còn để không thì cũng đc lâu đấy.chả con HTC nào pin đc lâu cả.nếu thích pin châu thì mua nokia loai 6100 đấy.dùng cả tuần liền.

handsomedn

Cellular Band: GSM 850/900/1800/1900 HSDPA 850/ 900/1700/1900/2100 -> cái này là GSM phải ko các pác, em coi trên ebay thấy tụi nó bán bản khóa mạng của Sprint mà ko thấy kèm tai nghe. Với lại mua như vậy đem về dei unlockbootloader là xài dc phải ko các pác?

Trên ebay bán cái này sao toàn là hàng của Sprint mà lại có thông số Cellular Band là GSM 850/900/1800/1900/ mình nghe nói hàng evo 3d của Sprint toàn là CDMA không mà! Kỳ lạ quá ta? Không lẽ hãng Sprint lại có phiên bản GSM của con evo 3d này nữa sao?
Bạn nào biết rõ giải thích dùm mình với.
Thanks nhiệt tình!

KjepNgh3o

mình đang muốn mua 1 con này

các bạn cho mình hỏi hộp của HTC nguyên seal có dán nylon như iPhone 4, mình tự bóc ko?

mình chưa mua máy xách tay + chưa dùng HTC bjo nên hỏi cho chắc :p

phamthaitl

mình đang muốn mua 1 con này

các bạn cho mình hỏi hộp của HTC nguyên seal có dán nylon như iPhone 4, mình tự bóc ko?

mình chưa mua máy xách tay + chưa dùng HTC bjo nên hỏi cho chắc :p
hộp HTC không dán nilon như iphone 4.nhưng ở chỗ mở hộp có tem dán của xuất xưởng.tem này bóc là hỏng luôn.nhưng màng trinh còn vá được nữa là...cho nên đừng quan trọng quá về vấn đề này.như tôi sách tay về cho dù máy còn trong hộp tôi cũng phải bóc ra.máy cầm theo người,hộp để ở vali gửi băng chuyền.vì mang nhiều mà để nguyên đai nguyên kiện thì xẽ phải nộp thuế.nếu không cũng phải mất 100usd mỗi cái cho các chú ở cửa khẩu nội bài.nếu thực sự muốn mua thì nên nhờ người thạo máy xem cho là chuẩn.đừng quan trọng quá về nguyên trong hộp chưa khui thùng mà cầm vào em vá trinh.

mrchoi1982

hộp HTC không dán nilon như iphone 4.nhưng ở chỗ mở hộp có tem dán của xuất xưởng.tem này bóc là hỏng luôn.nhưng màng trinh còn vá được nữa là...cho nên đừng quan trọng quá về vấn đề này.như tôi sách tay về cho dù máy còn trong hộp tôi cũng phải bóc ra.máy cầm theo người,hộp để ở vali gửi băng chuyền.vì mang nhiều mà để nguyên đai nguyên kiện thì xẽ phải nộp thuế.nếu không cũng phải mất 100usd mỗi cái cho các chú ở cửa khẩu nội bài.nếu thực sự muốn mua thì nên nhờ người thạo máy xem cho là chuẩn.đừng quan trọng quá về nguyên trong hộp chưa khui thùng mà cầm vào em vá trinh.
a ha. bây giờ mình mới hiểu tại sao không có con HTC nào khi về VN mà còn màng trinh.thanks bạn nhiều

conaidayem

Mới tậu 1 em ở Hnam rồi, hehe
Mua ở Nguyễn Trãi giảm thêm 200k nữa là 12tr150 ... Sung sướng :D
Cám ơn bà con!!!!

cutibcs

Cám ơn bà con!!!!
mua ở đâu trong hệ thống hnam đều đc giảm 200k cả bạn ah:D
mà bạn mua ở Hnam cái viền sau màu đỏ hay màu vàng thế:ar!

macabi

Cám ơn bà con!!!!

Bác này mua giống hệt em, hôm đó sao em không thấy bác nhỉ, giao lưu 3D cái
về là ghé ngang qua Trần Quốc Thảo mua cái Otter Box cho em nó luôn, 800k nữa...hehe

Status
Không mở trả lời sau này.