• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC SOFTS - HỖ TRỢ CHO HTC Blue Angel

ChuHuyHoan

Well-Known Member
các bạn ơi giup mình với, mình cài ftouchflo, dùng wm6.1 có NETCF3.5 , bây giờ mình muốn removeprogam cái ftouchflo nhưng sao máy lại không cho , mình thử làm nhiều lần rồi nhưng không được , cảm ơn nhiều

không cho báo lỗi thế nào bạn nói ra mới chỉ được chứ ....thử vào statup để xóa bạn nhé....

NhatToai

Super V.I.P
các bạn ơi giup mình với, mình cài ftouchflo, dùng wm6.1 có NETCF3.5 , bây giờ mình muốn removeprogam cái ftouchflo nhưng sao máy lại không cho , mình thử làm nhiều lần rồi nhưng không được , cảm ơn nhiều

Muốn remove TouchFlo,trước tiên bạn vào Advanced Config v3.x(nếu máy chưa có thì cài vào),kéo tới thẻ TouchFlo và Disable nó đi rồi khởi động lại.Bậy giờ vào Settings>>Remove Program là bạn có thể gỡ bỏ nó được rồi.

thang_hesman

mình làm theo chỉ dẫn cài advanced config3.0 rồi disable touchflo , reset lại máy nhưng vẫn không remove được máy báo là poorlyduk vista cube was not completty remove .nhờ các bạn chỉ dẫn thêm

làm mãi không được cuối cùng mình up rom lại luôn , không dám dùng touch nữa đâu, sợ rồi.

Last edited by a moderator:

orange_244

Banned
Anh em tải dữ quá !!!

Mấy CAB đưa lên mới 2 ngày mà hàng trăm lượt tải.
Thế mà chỉ có mấy người nhấn "Thanks", bó tay !!! :-?

Thế này Topic phải close thôi, mà ai muốn tạo và test CAB đưa lên đây??? :-?
hình như mấy pác chỉ biết sài chứ ko biết câu:: ăn quả nhớ kẻ trồng cây ah?? bức xúc thay !! thánh pác 1 phát ne`!!:p

hvanet

MS Officce 2007

CAB file để cài đặt MS Officce khi cần.
Bao gồm cả OneNote.

File đưa lên theo yêu cầu của các thành viên sử dụng BA, sử dụng các ROM ko tích hợp MS Officce vì dành chỗ cho TouchFLO.

Sao mình giải nén và cài MS 2007 thì máy tự động cài đặt mà không hỏi cài ở Device hay Storage Card? Mình cài những phần mềm khác thì máy có hỏi!:-?

tocdinh

Định down về, nhưng link die mất tiu, Bác có thể cho mình link mới đc không ? tks