• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sync - CÔNG CỤ KẾT NỐI GIỮA PC VÀ ANDROID

vipboy_9x

Moderator
mình đang dùng HD2 và chạy android .vậy thì cần dùng bản nào để có thể sync với pc được vậy.xin mọi người giúp đỡ D
HD2 chạy Android Thì Mình chưa có Dùng qua,Bạn thử Dùng HTC SYNC kết nối thử xem có được hay HEm nhé Bạn.

Orbit

HD2 chạy Android Thì Mình chưa có Dùng qua,Bạn thử Dùng HTC SYNC kết nối thử xem có được hay HEm nhé Bạn.

Không biết đến giờ này có ai trả lời câu này chưa?
Mình mới dùng bản HTC syn 3.0 từ trang web của HTC và syn thành công cho HD2 chạy bản Díire HD 4.3

FilterKings

- Em đã vào link trên, tới chổ download thì nó hiện username và password nữa.... :( làm sao down đây anh ?

Ko bắt buộc phải điền usename và pass đâu, bác bỏ qua bước này, kéo xuống cuối trang, chổ select file, chọn HTC sync thì download được thôi.

luongvancanh

Chào các bạn
Các bản android 2.3 hình như đã cắt phần sync với PC qua USB rồi phải không. Vậy ta phải làm gì để có thể sync được với PC, đặc biệt là Outlook
Nhờ các sư phụ chỉ giáo
Cảm ơn

PhamDung

HTC Sync for all HTC Android Phones (NAM)

Installation Instructions:

Version: 3.0.5511

DOWNLOAD HERE

DucLong

Super V.I.P
Sau khi cài HTCsync 3.0.55, bạn nối cab với PC và restart lại PC, click vào biểu tượng HTCsync nó sẽ tự động update các dữ liệu còn thiếu. khi update xong PC sẽ nhận được android phone.

koko1986

mình mới mua con HTC Desire hàng FPT cắm vào cũng không kết nối máy tính đc,chẳng hiểu sao,đã làm như hướng dẫn mà vẫn không tài nào đc....

DucLong

Super V.I.P
khi cài HTC sync thì cài luôn được USB drive tuy nhiên để kết nối nhanh giữa PC và PPC thì nên cài 91asistant.

jerrylouis

HTC desire của mình chỉ nhận với bản 3.0.5511 chứ không nhận với bản cập nhật

hieunv1989

Bác DucLong giúp với, em có con HTC 7 Trophy đã làm như hướng dẫn của bác rồi nhưng ko được, cắm cap vào nó toàn báo không tìm thấy thiết bị là sao vậy bác.

mr_lonton

Đồng bộ HTC với máy tính

chán cái phần mềm sync của HTC quá cơ, không phải không nhận được máy đâu, các bác vào điện thoại chọn: menu/setting/connect to PC/default connection type, chọn HTC Sync, sau đó đóng lại, nhổ USB ra cắm lại, nó phải nhận và update vài lần mới nhận được, thật là một phần mềm lùi mía:(

starmovies

Có bác nào có phần mềm Sync Evo 3D với Macbook ko cho mình xin với, tìm mãi ko thấy hix :(