• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sync - CÔNG CỤ KẾT NỐI GIỮA PC VÀ ANDROID

Moclanden

Không kết nối được với HTC sync

Tôi cũng không rõ tại sao khi update lên 3.0.5606 thì HTC sync không nhận ra HTC Android đã kết nối nữa.
No device connected
Mặc dù PC vẫn nhận ra thiết bị. Vào Device manager của PC thì PC vẫn nhận ra và kết nối tốt. Nếu chuyển qua chế độ ổ cứng trên HTC thì PC lập tức nhận ra thiết bị như ổ cứng.
Có bác nào rành không xử lý giúp cho. Xin cám ơn.

cfbarca

Active Member
@Dùng PM này cho SE ẢRC S đc không các bác? Newest version hiện là bn? Tks

haugsm

em mới tậu con sensation z710e cũng pó tay không thể kết nối đc :-s
thử đủ các bản sync rùi í.các bác chỉ giáo giùm em mí :((

Last edited by a moderator:

mocthienthuan

ko hiểu sao trước đây cài sync thì dùng ngon lành, unlock máy ngon luôn. còn bây giờ cài từ bản củ đến mới nhất nó vẫn ko nhận đc, ko hỉu lun, hay tại mình mới đổi qua win8 nên nó ko nhận, nhưng vẫn cài đc pm mà, thật là cái sync này cùi mía lắm.

venusian

Moderator
ko hiểu sao trước đây cài sync thì dùng ngon lành, unlock máy ngon luôn. còn bây giờ cài từ bản củ đến mới nhất nó vẫn ko nhận đc, ko hỉu lun, hay tại mình mới đổi qua win8 nên nó ko nhận, nhưng vẫn cài đc pm mà, thật là cái sync này cùi mía lắm.

Chính xác là Win 8 không chơi đc với cái này nhé.