• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC TOPAZ (Diamond 2) - LINKS SHIP ROM

mik_pikachu

bản này tốt không anh ?
cho em hỏi muốn chỉnh lại 1 số ít trong bản ROM thì có làm được không anh và làm bằng cách nào ?

sao bản radio em lớn mà bắt vẫn thua NOKIA nhĩ :((

bản này tốt không anh ?
cho em hỏi muốn chỉnh lại 1 số ít trong bản ROM thì có làm được không anh và làm bằng cách nào ?
Bạn muốn chỉnh cái gì vậy ? Đa số là có thể chỉnh được bạn ạ...;;)

sao bản radio em lớn mà bắt vẫn thua NOKIA nhĩ :((
PDA mà bắt sóng ổn định và gần bằng Nokia là tốt lắm rồi vì nó không phải là điện thoại hoàn toàn mà là PDA có tích hợp thêm chức năng điện thoại (PDA Phone)... Chỗ bạn chắc bản Radio đó chưa phù hợp với hạ tầng mạng khu bạn sống rồi, riêng mình thấy máy mình bắt sóng khỏe chẳng thua Nokia mấy đâu...:p

mik_pikachu

à em vừa up ROM của anh Hohen gì đó
tự nhiên vào thấy nick anh ấy trên đây nên muốn xoá :D

Hoden

Super V.I.P
à em vừa up ROM của anh Hohen gì đó
tự nhiên vào thấy nick anh ấy trên đây nên muốn xoá :D

là sao bạn ??? có nghĩa là bạn không thích bản rom mình cook bạn có thể up bản rom khác do chú Quang hay kỉ thuật viên khác cook

mik_pikachu

tại khi mở lên đó anh
thấy chữ HTC HODEN TOPAZ đó anh em muốn chỉnh lại được không ?
hay đó là bản quyền nếu bản quyển thì thôi
tôn trọng người cook

tại khi mở lên đó anh
thấy chữ HTC HODEN TOPAZ đó anh em muốn chỉnh lại được không ?
hay đó là bản quyền nếu bản quyển thì thôi
tôn trọng người cook
Cái đó có quan trọng gì đâu bạn...:D Miễn rom chạy ngon là được mà...

mik_pikachu

thế anh có tut chỉnh sữa và cook không em muốn mó mẩm thử?
cho em hỏi có cách nào tạo giả lập trên máy tính để test bản ROM ko chứ cài máy bậy bạ có ngày die :D

Hoden

Super V.I.P
thế anh có tut chỉnh sữa và cook không em muốn mó mẩm thử?
cho em hỏi có cách nào tạo giả lập trên máy tính để test bản ROM ko chứ cài máy bậy bạ có ngày die :D

tủt gì ??? bản kitchent chú Quang đưa lên đó tải về vọc đi bạn. rất hay

docgiaclong

Các bác ơi cho e hỏi xíu. cái HTC TD2 của e nó up rom ship thì chạy khỏang 8% thi dừng 1 lúc rồi lại chạy tiếp. kết quả sau khi up xong là cột sóng của e thỉnh thoảng nó có dấu chấm than, không báo sóng (không nghe gọi được). nhưng mà e up rom kook thì lại chạy ổn định. Các bác cho e hỏi như thế là bị sao ah. e muốn up rom ship quá mà không được hix nhờ các bác giúp em với''''''''~X(~X(~X(

Hungpdahl

Well-Known Member
Anh em nào có bản rom ship W 1.39.479.1 (47382) không cho mình sin với.