• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài đặt WP7 và Android song song chỉ cần 1 thẻ nhớ

tralehungbk

B phải wipe(task29) trước rồi cài gì thì cài. Wipe bằng cái Malgr cài rom lỗi là phải thôi :)

tralehungbk

em phân vùng theo cách cổ điển dùng 2 thẻ nhớ và phần vùng cho windows phone hoàn toàn thoải mái . em dùng thẻ 16gb . phân cho wp 2gb . đã làm và thành công . ai muốn phân vùng như em thì có kinh nghiệm như thế
B ở bk hn ak? Rảnh nhờ b cài hộ mình với?

trantruongbk

Bạn giúp với!
Mình cài WP7.8 lên NAND ok rồi. Đã chia thẻ thành FAT32-Ext4-Ext4-Other nhưng khi cài Android vào SD thì không nhận phân vùng FAT32?

mình nhiều lần cài cũng bị vậy . mình cài đè lên 1 lần nữa thì lại được . ko thì phân vùng lại cài lại là ok thôi

cqhieu

mình nhiều lần cài cũng bị vậy . mình cài đè lên 1 lần nữa thì lại được . ko thì phân vùng lại cài lại là ok thôi
Khi copy phân vùng quên không chuyển thành Logical. Sau khi đút thẻ vào, setup wp xong rút ra format tiếp cái fat32 OK luôn.
Nhưng mà pin dùng chán thật.

trantruongbk

Khi copy phân vùng quên không chuyển thành Logical. Sau khi đút thẻ vào, setup wp xong rút ra format tiếp cái fat32 OK luôn.
Nhưng mà pin dùng chán thật.

bạn dùng bản nào . mình dùng windows phone 7.8 hay android 4.3v3 đều chơi được 1 ngày bt . nt cả ngày thỉnh thoảng chơi game và gọi điện

cqhieu

bạn dùng bản nào . mình dùng windows phone 7.8 hay android 4.3v3 đều chơi được 1 ngày bt . nt cả ngày thỉnh thoảng chơi game và gọi điện

Em dùng WP 7.8 của Pdaimatejam, bản cuối cùng là .8862 thì phải. Pin tệ thôi rồi! Chỉ có nghe gọi và ít tin nhắn mà cứ sụt liên tục.