• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài JAF trên WIN7

quocvu88_dn

Bạn ơi. Sao file seup J.A.F của ông post lên toàn là virus không vậy?
Vô máy mình cứ tít, tít hoài. Làm ơn check lại giúp nhé.

Jehell

của mình cũng không chạy được, bác nào có cách chỉ với, không lẽ bó tay không chạy JAFđược, hichic

chamnv

Không chạy được là như thế nào bác? Bác đã làm đúng theo hướng dẫn chưa ạ? Hoặc có thông báo lỗi gì không chứ?

vipboy217

mình đã làm theo hướng dẫn mà vẫn không được,có cách nào khác không ạ,chẳng lẽ bó tay...

ypmv2

Nếu là win7 64bit thì bác tải bản 64bit đã được share tại theard này.

Đã thử bản 64bit nhưng không được, cài bản trên 32bit thì OK không phải nghĩ gì cả.

lordmap

Bạn ơi cho mình hỏi. mình thực hiện như bạn nhưng khi click chuột phải chọn comparity nhưng nó không có hình như ban đã post. Nó chỉ có Win95, win98 chứ không có winXP. Mong bạn giúp mình với

anhquan1993

Bác ợiEm đã làm giống bác,nhưng đến bước 6,bấm vào cái all key đấy thì nó đứng im,chả hiện ra cái gì cả Làm thế nào hả bác ?

pardini4416

Mình đã làm đúng như hướng dẫn rồi mà vẫn bị Errors còn cách nào khác không hả bạn. Chẳng hiểu tại sao nữa đã del đi cài lại rất nhiều rồi vẫn như vậy.

GER2407

Mình đã làm đúng như hướng dẫn rồi mà vẫn bị Errors còn cách nào khác không hả bạn. Chẳng hiểu tại sao nữa đã del đi cài lại rất nhiều rồi vẫn như vậy.

Lỗi thế nào vậy bạn? sao ko nói ra mọi người sẽ giúp. Mình cũng chạy JAF trên Win7 và chạy rất ngon lành.

daugiang1987

Mình làm đến bước 6, nhấn RUN, nó báo: JAF can not found, buồn thế nhỉ :(

Bạn làm đầy đủ các bước như bên này chưa:
Nếu xong cả mà vẩn bị thì bạn có thể up vài tấm hình lên để anh em xem mà có hướng giả quyết, các chương trình diệt virus trong máy củng có thể ảnh hưởng đấy tốt nhất bạn nên tắt hoặc xóa nó đi khi thực hiện JAF.

Chỉnh sửa cuối:

GER2407

Mình làm đến bước 6, nhấn RUN, nó báo: JAF can not found, buồn thế nhỉ :(

Bạn cài Ovi Suite chưa? Nếu cài rồi thì mở nó lên cho nó nhận điện thoại của bạn đã rồi mới tắt điện thoại và tiến hành Flash nhé.

maiphutinhem

mình cài được nhưng đến phần flash thì lại không thấy n97 trong đó chỉ đến n96 là hết ??? ai biết giúp với

sheva079

Mình đã làm y chang như chủ thớt mà ko được ai giúp mình với...nhấn RUN xong máy mình báo gì nè

Checking Windows version ...
Windows version: Microsoft Windows XP Professional
Searching for JAF install location ...
ERROR: Can not find JAF.EXE