• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Hướng dẫn CFW s60v5 từ cơ bản đến chi tiết.•·´¯)«—

Radium

Moderator
bác cho e hỏi. file rofs2 của e là do e tự làm. k có mod j nhiều. chỉ là xóa bớt các app k cần thiết., bổ xong 1 số app cần thiết, xóa bớt 1 số file k cần dùng. Nếu chỉ như thế thì có cần tạo 1 file core riêng k hay dùng 1 file core binh24 cũng đc ???

Bạn cook từ bản CFW nào thì dùng core của bản đó nhé!

luan2105

cho mình hỏi port CFW C6/N97 cho x6-v40,mình làm thế nào vậy bạn,ở đây mình không thấy rofs2 của n97 và c6.
ai biết giúp mình với nhá.

hoai_giang93

lúc mình đóng gói rofs2 thì nó báo lỗi " Error generating ROFS image file. Operation aborted " là sao nhĩ.

htpcomputer

Có bạn nào biết cái media touch key của x6 (cái nút bên góc phải màng hình) nó nằm ở file nào không. Mình cần tắt nó, tại cảm ứng của mình hơi loạn, nó cứ chớp tắt cái menu dọc đó hoài

Radium

Moderator
Có bạn nào biết cái media touch key của x6 (cái nút bên góc phải màng hình) nó nằm ở file nào không. Mình cần tắt nó, tại cảm ứng của mình hơi loạn, nó cứ chớp tắt cái menu dọc đó hoài
Bạn thử flash lại FW xem sao :D

saodoingoi142

Moderator
em làm nhiều phương pháp trên điện thoại mà cho file hack vào sys/bin được rồi nhưng mở game ko chứng chỉ vẫn ko cài đặt dc

Bạn [MENTION=605915]tuan586[/MENTION] thân mến!!!
Có nhiều phương pháp H@ck cho máy của bạn, mình ko biết bạn dùng cách nào? Nhưng bây giờ bạn có thể thực hiện lại việc H@ck máy và cũng hãy thử lại với 1 trong 2 File bên dưới nhé!!!. Nhưng bạn nhớ là phải xóa hết File cũ ***.exe bằng trình Quản lý File X-Plore rồi cho khởi động lại máy trước khi H@ck nha!!! ;;)

- installserver FP2 OS9.3,9.4.rar (44.6 KB)

Hoặc:

- Installserver S60v5.rar (45.2 KB)

Chỉnh sửa cuối:

tuan586

Member
Bạn @tuan586 thân mến!!!
Có nhiều phương pháp H@ck cho máy của bạn, mình ko biết bạn dùng cách nào? Nhưng bây giờ bạn có thể thực hiện lại việc H@ck máy và cũng hãy thử lại với 1 trong 2 File bên dưới nhé!!!. Nhưng bạn nhớ là phải xóa hết File cũ ***.exe bằng trình Quản lý File X-Plore rồi cho khởi động lại máy trước khi H@ck nha!!! ;;)
link hd đâu rồi bạn?