• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

MinhThang

Manager
Anh Kojiro ơi.Firmware mới của N95_1 (31.0.017 v7.0) có hack đc không? và hack theo cách nào vậy anh?( thông cảm tại mới đổi từ s60v2 sang đây nên hok có bik j hết:() . Với lại nếu máy mình hack xong rùi, và nâng cấp lên firm ware mới hơn có phải hack lại không?

Làm theo cách trên đi bạn, Hack không được thì format lại máy không sao cả, cơ hội để nghiên cứu luôn. Bảo đảm 100% không hại gì đến máy của bạn cả.

tam_kitty

Có ai hack đc E71 V 210.21.006 chưa vậy mình đã thử các cách trên nhưng đều ko đc đến phần cài Momo hay Rompatcher thì ko đc, máy báo là ko thể xâm nhập vào hệ thống

có ai hack đc V210.21.006 này ko giúp mình với

dccmltao

Banned
Cho mình hỏi F75 a là E75 vậy ?
thông tin hack E75 hình như là chưa có , bạn thì hack đi , có gì báo cáo cho ah em biết , nhớ sign HelloOX nhé ! rùi Hack .

sory-mình viết nhầm.
là E75 bạn ah.
mình đang nhờ lấy file Cer và Key nên chưa hack được
định hỏi mọi người tí xem đã có ai dùng và hack chưa.

Kojiro

Super V.I.P
có ai hack đc V210.21.006 này ko giúp mình với
heo mình nhớ thì hack được.

Anh Kojiro ơi.Firmware mới của N95_1 (31.0.017 v7.0) có hack đc không? và hack theo cách nào vậy anh?( thông cảm tại mới đổi từ s60v2 sang đây nên hok có bik j hết:() . Với lại nếu máy mình hack xong rùi, và nâng cấp lên firm ware mới hơn có phải hack lại không?

N95 fw này thì hack ok, nâng cấp fw thì hack lại vì N95 ko có ổ Y để hack vĩnh viễn như N82 :)

duongphen159751

Cho e hỏi cái này nha e làm theo cách 3 hack bằng helloOX đến phần cuối lúc vào ổ E:/hack/sys/bin để copy nhưng lại chỉ có 1 mình thèn intallsever.exe thui e copy lun liệu máy e có coi là được hack thành công không a e xài n95 2 thank mấy a nhìu.

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro ơi chỉ cho e cách hack 6120c được ko?

Làm theo cách 3 nhé!

Cho e hỏi cái này nha e làm theo cách 3 hack bằng helloOX đến phần cuối lúc vào ổ E:/hack/sys/bin để copy nhưng lại chỉ có 1 mình thèn intallsever.exe thui e copy lun liệu máy e có coi là được hack thành công không a e xài n95 2 thank mấy a nhìu.

Chỉ cần copy file đó vào c:/sys/bin là ok, cài PM vô tư!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Kojiro;747816t nói:
heo mình nhớ thì hack được.

Những máy E71 all black và red hoàn toàn có thể hack được. Mình đã hack thành công máy E71 all black. Cách mình dùng là xài Hello_OX 1.03.

DeathMagic

Máy N79 ko restart bằng xplorer dc, jbtaskman thì có ng dc, bác vào Thủ thuật và ứng dụng dành cho hacked phone tìm cái restart bằng phím nguồn cho Rompatcher mà dùng nhé. Nếu bác đã cài ứng dụng unsign dc thì chứng tỏ máy đã dc hack rùi. Cái vụ đổi tên Inbox kia bác xem lại xem có thao tác nhầm chỗ nào ko. Nhưng hình như cái này cũng có ng potay vì hack đi hack lại mà cũng ko làm dc.
Posted via Mobile Device

híc...cả cái giải phỏng ram trong jbtaskman và vietmap e cũng k dùng được :( hack = helo 1.04 thì có hết lỗi hok hả anh :(

Kojiro

Super V.I.P
híc...cả cái giải phỏng ram trong jbtaskman và vietmap e cũng k dùng được :( hack = helo 1.04 thì có hết lỗi hok hả anh :(

Cái này ko phải do hack nha bạn :) Bạn cài được ứng dụng ko cần sign là máy đã hack rồi đó :) Có thể do máy này ko cho restart như nynkj đã nói.

gamo2003

Hướng dẫn cách hack phone N85 .

Ai đã hack phone N85 chưa ạ , Hướng dẫn giúp em với , Không biết làm thế nào các bác chỉ em nha , Chứ mua về lai không chơi được gam N-Gage thì puồn lém . He he kảm ơn các pác nha ,

Chuoi_Nuong

Help với mấy Bro ơi,máy mình là N81 8GB V21.0.010 11-01-09 RM-179,mình không tài nào hack được.Bro nào biết cách hack chỉ mình với.Xin hậu tạ.

dccmltao

Banned
Help với mấy Bro ơi,máy mình là N81 8GB V21.0.010 11-01-09 RM-179,mình không tài nào hack được.Bro nào biết cách hack chỉ mình với.Xin hậu tạ.

N81 hack bằng Helo0x 1.03 là ngon và nhanh nhất-bác kiếm file Cer và key về sign helo0x

hhkkll

Hix sao mình sign MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX mà khi cài vào, máy vẫn báo lỗi:( chán quá

hhkkll

Dzay đang hack bằng cách 1 có fai remove hok anh?

bó tay:( sign Hellox, cài vào cũng hok đc:( hix hay là lỗi file cer rùi hok bik, huhu.

Chuoi_Nuong

mấy bro ơi,mình vẫn chưa hack con N81, mình đã lấy file cer và kkk từ opda nhưng dùng các PM sign đều kg sign đc, kg sign đc hellfox thì làm sao mà hack đc.huhuhuhu.kg lẽ đàng bó tay sao.con N81 V21.0.010 RM-179 chống hack cao quá.

Kojiro

Super V.I.P
mấy bro ơi,mình vẫn chưa hack con N81, mình đã lấy file cer và kkk từ opda nhưng dùng các PM sign đều kg sign đc, kg sign đc hellfox thì làm sao mà hack đc.huhuhuhu.kg lẽ đàng bó tay sao.con N81 V21.0.010 RM-179 chống hack cao quá.

Chống hack cao gì đâu bạn. Bạn mâu thuẩn quá :) Bạn chưa sign được Hello chứ có phải ko cài được đâu mà la nó chống hack, chừng nào bạn cài ko được kìa chứ.
Mà N81 anh em vẫn hack ầm ầm mà.

hhkkll

Korjro ơi, sign giùm e cái hellox với cái MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX với. hok bik lỗi ở đâu mà sign xong vào cài vẫn hok đc:( pó tay. Sign giùm e cái, để cài thử xem đc hok:H Thanks. Cer bên dưới.