• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

matthan321

tớ vừa mua con E63 chưa biết về cái j.cũng chưa biêt cài phân mềm ứng dụng nào cả,ban có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mình dược ko?

Kojiro

Super V.I.P
tớ vừa mua con E63 chưa biết về cái j.cũng chưa biêt cài phân mềm ứng dụng nào cả,ban có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mình dược ko?

Làm theo bài 2 của chủ đề này xong rồi tính tiếp nhé :)

zagthylama

:(( e chả biết sign cái MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX thế nào. Ai sign giúp e vs :(( IMEI : 351851017615429 cha biết có cần ko nhưng cứ viết ra cho chắc :(

MinhThang

Manager
:(( e chả biết sign cái MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX thế nào. Ai sign giúp e vs :(( IMEI : 351851017615429 cha biết có cần ko nhưng cứ viết ra cho chắc :(

Cho hỏi bạn dùng N73 phải không vậy, nếu N73 thì bạn qua đây làm theo rất dễ. Còn N86 thì phải có cer mới Sign được bạn nhé!

zagthylama

ùa.N73. hum qua tnhien update soft thế nên moi bi tnay. sao m cài cái Drakkarious no cu thông báo là expired certificat la tnao hả b?????? :((

MinhThang

Manager
ùa.N73. hum qua tnhien update soft thế nên moi bi tnay. sao m cài cái Drakkarious no cu thông báo là expired certificat la tnao hả b?????? :((

N73 thì làm theo Link đã đưa, đọc kỹ bài sẽ thấy tại sao? Không đọc kỹ bài viết thì sẽ không làm gì được cả.

bumbeo56

Em chạy cái herox roi. Sau khi kài đặt đẵ hiện ra kái rompatcher rồi e mún bít như thế đã hack được chưa vì vân co fm ma e k cài dc.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em chạy cái herox roi. Sau khi kài đặt đẵ hiện ra kái rompatcher rồi e mún bít như thế đã hack được chưa vì vân co fm ma e k cài dc.
Posted via Mobile Device

Bạn dùng Xplore vào mờ thư mục C:/private xem có được không. Nếu mở được thì nghĩa là máy bạn đã hack thành công.
Còn 1 cách nữa là bạn thử cài 1 PM unsign bất kỳ. Nếu nó k báo lỗi chứng chỉ nữa là OK.

bumbeo56

e vào private nhưng k dc ! Kài 1 số kái unsign thì lại được. Mà cho e hỏi công dụng của kái rompatcher là gì bác nhỉ. E chạy nó có 3 dòng chũ mà e chỉ đánh dấu được có 2 dòng.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
e vào private nhưng k dc ! Kài 1 số kái unsign thì lại được. Mà cho e hỏi công dụng của kái rompatcher là gì bác nhỉ. E chạy nó có 3 dòng chũ mà e chỉ đánh dấu được có 2 dòng.
Posted via Mobile Device

Vào RomPatcher, chọn Options/DisableCaps thì sẽ truy cập được vào Private. Trong rom bạn apply được cái gì? Rompatcher có chức năng cho phép bạn truy cập vào các folder hệ thống của máy!

chemi1209

Mình đã thử mấy cách rồi nhưng vẫn ko tài nào Hack đc cho con N80, hic! Cài pm toàn phải Sign thôi!

phuongDHCT

trời ui!!! hok hĩu ji hít!!! trình độ e đâu hĩu mấy cái cao siêu zi đâu mấy a ui, có kái j đơn giãn hơn hk mấy huynh...nhìn mý kái nỳ nhức đầu wa ah!!!! hixxx...chắc nghĩ hack quá!!! hix...khổ quá:-/

k3nt4l0v3

sao bạn không đọc hướng dẫn Hack có SMod KJR . link nè bạn http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2

Mình install 2 cái HelloOX đc bạn ơi:( nó báo cerrify gì gì áh , đọc không kịp nơi hic hic vậy sao hack đc hả bạn:((

trời ui!!! hok hĩu ji hít!!! trình độ e đâu hĩu mấy cái cao siêu zi đâu mấy a ui, có kái j đơn giãn hơn hk mấy huynh...nhìn mý kái nỳ nhức đầu wa ah!!!! hixxx...chắc nghĩ hack quá!!! hix...khổ quá:-/

cùng chung quan điểm :(

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager

cùng chung quan điểm :(

Các bạn đã Sign file HelloOX chưa, phải Sign mới cài được chứ, cứ từ từ đọc cho kỹ rồi làm theo.

chemi1209

Các bạn đã Sign file HelloOX chưa, phải Sign mới cài được chứ, cứ từ từ đọc cho kỹ rồi làm theo.

Em sign Hellox rồi nhưng chạy đến bước apply...thì máy cứ chạy hoài, thoát ra vào Xplore /hellox/ cài rompatche thì nó báo "Required access not granted" , bó tay!

AndyCuong

Supper Moderators
Em sign Hellox rồi nhưng chạy đến bước apply...thì máy cứ chạy hoài, thoát ra vào Xplore /hellox/ cài rompatche thì nó báo "Required access not granted" , bó tay!

Ban 4mat may di , roi dung helloOX 1.05 hack di , minh lam kieu nay da thanh cong .
Posted via Mobile Device

go0d_luck91

Mình xài N81-2GB mới update lên bản v21 nghe nói bản này khó hack lắm theo các bạn nên xài cách hack nào là tốt nhất cho phiên bản này?

Mà cái cách sign ứng dụng kia hình như ko xài đc nữa rồi phải làm sao đây?

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mình xài N81-2GB mới update lên bản v21 nghe nói bản này khó hack lắm theo các bạn nên xài cách hack nào là tốt nhất cho phiên bản này?

Mà cái cách sign ứng dụng kia hình như ko xài đc nữa rồi phải làm sao đây?

Làm theo cách 3 đó bạn, vẫn ok mà.