• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Hôm qua mình đăng ký thì nó bắt chờ......lâu quá tắt máy. Hôm nay vào đăng ký mà suốt từ sáng đến tối cứ đến phần đăng ký thi toàn bị treo đứng ở đó, có cách nào khác không các bạn. Đúng là mệt thật.

Tạm thời đó là cách duy nhất :|

trungdao

Lấy file Cer và Key không được

Bác Kojiro ơi, giúp mình với

Mình đã đăng ký 1 số imei để lấy file cer và KKK, imei đầu tiên mình load về được file cer và KKK rồi. Nói chung là hack thành công. Nhưng sau đó mình đăng ký các imei khác (3 imei). Hiện tại nó báo là đã có file cer và key nhưng khi mình click dowload về thì nó hiện cert_apply_outofquota (file cer vượt quá quy định) và không cho chép về máy. Mình dùng 1 nick khác để đăng ký cho các số imei đó thì nó báo cert_apply_exsist (file cer đã tồn tại) và không cho làm gì tiếp.

Nếu Bác lấy được thì dùng nick và pass của mình trên opda là:

trungdao
pass: layphanmem

Bác Kojiro hoặc ai đó có cao kiến gì xin giúp đỡ =D>

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P

Mình đã đăng ký 1 số imei để lấy file cer và KKK, imei đầu tiên mình load về được file cer và KKK rồi. Nói chung là hack thành công. Nhưng sau đó mình đăng ký các imei khác (3 imei). Hiện tại nó báo là đã có file cer và key nhưng khi mình click dowload về thì nó hiện cert_apply_outofquota (file cer vượt quá quy định) và không cho chép về máy. Mình dùng 1 nick khác để đăng ký cho các số imei đó thì nó báo cert_apply_exsist (file cer đã tồn tại) và không cho làm gì tiếp.

Bác Kojiro hoặc ai đó có cao kiến gì xin giúp đỡ =D>

Bạn nhắn cho mình acc của bạn mình xem cho :)

trungdao

Mình đã đăng ký 1 số imei để lấy file cer và KKK, imei đầu tiên mình load về được file cer và KKK rồi. Nói chung là hack thành công. Nhưng sau đó mình đăng ký các imei khác (3 imei). Hiện tại nó báo là đã có file cer và KKK nhưng khi mình click dowload về thì nó hiện cert_apply_outofquota (file cer vượt quá quy định) và không cho chép về máy. Mình dùng 1 nick khác để đăng ký cho các số imei đó thì nó báo cert_apply_exsist (file cer đã tồn tại) và không cho làm gì tiếp.

trungdao

Bác Kojiro hoặc ai đó có cao kiến gì xin giúp đỡ

Kojiro

Super V.I.P

Mình đã đăng ký 1 số imei để lấy file cer và KKK, imei đầu tiên mình load về được file cer và KKK rồi. Nói chung là hack thành công. Nhưng sau đó mình đăng ký các imei khác (3 imei). Hiện tại nó báo là đã có file cer và KKK nhưng khi mình click dowload về thì nó hiện cert_apply_outofquota (file cer vượt quá quy định) và không cho chép về máy. Mình dùng 1 nick khác để đăng ký cho các số imei đó thì nó báo cert_apply_exsist (file cer đã tồn tại) và không cho làm gì tiếp.

trungdao

Bác Kojiro hoặc ai đó có cao kiến gì xin giúp đỡ

Tình hình của bạn là đã hết OPD để down :( Mình đã dùng mẹo để down hết 4 IMEI :))
Mình up hết ở đây, tên file là 4 số cuối của số IMEI nhé

hao_t

Bác nào giúp em với, e Reg nick trên OPDA được 2 hôm rồi mà chưa down đc KKK, bác nào lấy được thì giúp em với. Em đang xài E63, imei của em đây: 359319020885159.
Tks!

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào giúp em với, e Reg nick trên OPDA được 2 hôm rồi mà chưa down đc KKK, bác nào lấy được thì giúp em với. Em đang xài E63, imei của em đây: 359319020885159.
Tks!

Bạn đã reg nick và tạo file cer thì bạn phải chờ thôi chứ ko ai tạo tiếp được nữa vì file đó đang được chờ để xử lí.

trungdao

Cảm ơn Bác Kojiro nhiều nhiều

Phải nói là tuyệt cú mèo luôn đó Bác Kojiro ơi! Bác cứu mình một bàn thua trông thấy luôn. Đúng biệt tài của Bác là lấy file Cer rồi. Hoan hô và hoan hô =D>=))=D>=))=D>

Nếu mình là addmin tặng bạn 100 điểm x 1000000 :)

Kojiro

Super V.I.P
Phải nói là tuyệt cú mèo luôn đó Bác Kojiro ơi! Bác cứu mình một bàn thua trông thấy luôn. Đúng biệt tài của Bác là lấy file Cer rồi. Hoan hô và hoan hô =D>=))=D>=))=D>

Nếu mình là addmin tặng bạn 100 điểm x 1000000 :)

Ngoài lấy file cer mình còn nhiều biệt tài lắm đó nha :))

Nói vậy thôi chứ chịu nghiên cứu tí là được bạn à, bạn dùng được bạn vui mình cũng vui mà :D

lntlqd

em down đc roài. cảm ơn bác Kojiro... nhìu lém. bác mà đang ngồi cạnh e là e ..h..u...n cho bác 1 cái liền

suzuki_sport_rgx

Mình vừa đăng ký và lấy được file cer&k3y cho 5800 cho thằng bạn, sign file helo 1.04 rồi nhưng khi cài thì báo:
Nếu chỉnh ngày giờ là hiện tại hoặc sau hiện tại thì báo "chứng chỉ hết hạng"
Nếu chỉnh ngày giờ truớc hiện tại thì báo "chứng chỉ chưa có hiệu lực hoặc cài ngày giờ sai.."
Bó tay rồi các bác ơi :-??

quy212

Banned
anh oi? có file CER Va Kk Rồi, nhưng bấm vào 1 lúc thì tự thoát ra. mặc dù đã tắt IDM rồi

king_titi149

mình cũng bị như bạn , mình xin được file cẻ và key rồi nhưng khi bấm vô thì nó báo cert_apply_outofquota rồi trở lại tab thứ 3.Bro nào bik cách giải quyết thì hướng dẫn nhé
Thanks

Kojiro

Super V.I.P
anh oi? có file CER Va Kk Rồi, nhưng bấm vào 1 lúc thì tự thoát ra. mặc dù đã tắt IDM rồi

Có hiện lên bảng thông báo gì ko? Sao ko dùng IDM down cho nhanh.

mình cũng bị như bạn , mình xin được file cẻ và key rồi nhưng khi bấm vô thì nó báo cert_apply_outofquota rồi trở lại tab thứ 3.Bro nào bik cách giải quyết thì hướng dẫn nhé
Thanks

Chẳng biết bạn cần file nào, down cả hai, theo 4 số cuối của IMEI nhé:

Harry_9x

bác Kojiro ơi! em đã làm theo hướng dẫn rồi, nhưng vẫn chưa dc file cer
bác có thể giúp em ko?
em đã nt cho bác qua Y!M rồi đó. mong bác giúp! thanks!!

Kojiro

Super V.I.P
bác Kojiro ơi! em đã làm theo hướng dẫn rồi, nhưng vẫn chưa dc file cer
bác có thể giúp em ko?
em đã nt cho bác qua Y!M rồi đó. mong bác giúp! thanks!!

Chưa có thì chờ chứ mình làm được gì đâu bạn :-??

neompx

có 2 cái file cer và key đó rồi, giờ làm sao nhét nó dzô N95 dzị bác ơi, em ko biết làm

manh123456

Mình down về được file cer rồi. CÒn file KEY <-- sao nó chỉ có 1k <-- la sao hả bạn. ( Mỗi lần down các bạn mất 1 OPD, thành viên thường của OPDA đăng ký 1 lần 1 file, thành viên VIP đăng ký được 5 file 1 lần
) Mình chưa hiểu lám bạn ạ

CongVoi

Super V.I.P
Mình down về được file cer rồi. CÒn file KEY <-- sao nó chỉ có 1k <-- la sao hả bạn. ( Mỗi lần down các bạn mất 1 OPD, thành viên thường của OPDA đăng ký 1 lần 1 file, thành viên VIP đăng ký được 5 file 1 lần
) Mình chưa hiểu lám bạn ạ

File kkk nó chỉ như thế thôi.Còn cái OPD ý kiểu như là phí ý mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.