• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

seven7_ct

Em đăng ký đc ID rồi nhưng không lấy được file cer:(:(( anh KJR hảo tâm lây dùm em với em xài N3250 imei:351894010466622:|

Kojiro

Super V.I.P
Em đăng ký đc ID rồi nhưng không lấy được file cer:(:(( anh KJR hảo tâm lây dùm em với em xài N3250 imei:351894010466622:|

Đăng ký nick được thì việc tạo file cer rất đơn giản, đã hướng dẫn kỹ rồi cứ thế mà làm là được.

tuilaai221

đúng đó bạn, chịu khó làm theo hướng dẫn là đc , mình đăng ký xong 90p sau way lại là có file cer và key rồi

q630666

Đăng ký nick được thì việc tạo file cer rất đơn giản, đã hướng dẫn kỹ rồi cứ thế mà làm là được.

Tớ mới mua cho bà xã con E63 đã xin file cer ở trang này nhưng chờ từ hôm qua vẫn chưa thấy chữ xanh.Vẫn thấy 1 chữ đỏ thui.Không bit có làm sao ko.Mới cả cái acc ở trang này mình lập lần trc để xin file cer 1 lần cho con N95 rồi không biết lần này còn xin dc cho E63 không nhỉ?Vào Hồ sơ thì thấy hình như này.Cái số 3 OP kia có phải là mình còn 3 OP để dow không bạn?

Kojiro

Super V.I.P
Tớ mới mua cho bà xã con E63 đã xin file cer ở trang này nhưng chờ từ hôm qua vẫn chưa thấy chữ xanh.Vẫn thấy 1 chữ đỏ thui.Không bit có làm sao ko.Mới cả cái acc ở trang này mình lập lần trc để xin file cer 1 lần cho con N95 rồi không biết lần này còn xin dc cho E63 không nhỉ?Vào Hồ sơ thì thấy hình như này.Cái số 3 OP kia có phải là mình còn 3 OP để dow không bạn?

Đúng rồi! Có nghĩa là bạn còn down được 3 file đó, nếu khó khăn đưa acc mình vào xem sao nhé!

q630666

Đúng rồi! Có nghĩa là bạn còn down được 3 file đó, nếu khó khăn đưa acc mình vào xem sao nhé!
Mình lập nick khác xin thì nó cũng báo là đã có ng xin IMEI này.Mình chỉ sợ là mình xin 1 file Cer rồi không xin đc nữa thì hết cách.Giúp mình nhé .

Acc : q630666
Pass : 630666

Kojiro

Super V.I.P
Mình lập nick khác xin thì nó cũng báo là đã có ng xin IMEI này.Mình chỉ sợ là mình xin 1 file Cer rồi không xin đc nữa thì hết cách.Giúp mình nhé .

Acc : q630666
Pass : 630666

Bạn mới đăng ký trong ngày mà bạn :) Cứ bình tĩnh, chậm tí cũng ko sao, có thể khuya nay có đó :) Mình vào rồi, nó đang xử lí, yên tâm nhé!

q630666

TỚ lấy đc file cer rồi.Vào singn cái Mapdrive với cái HellOX để hack thì lúc singn nó ra 1 file có 18kb đên lúc bấm phím bất kì để thoát thì nó biến mất file 18 k đấy là sao nhỉ ?

Kojiro

Super V.I.P
TỚ lấy đc file cer rồi.Vào singn cái Mapdrive với cái HellOX để hack thì lúc singn nó ra 1 file có 18kb đên lúc bấm phím bất kì để thoát thì nó biến mất file 18 k đấy là sao nhỉ ?

File sau khi sign xong sẽ có chữ signed phía sau bạn à.
Mà bạn sign chi file map vậy :p Giờ hack chỉ cần sign file HelloOX 1.03 cài vào máy là ok thôi.

thien13311

Active Member
mod ơi nếu như mình đã từng lấy file cer rồi. Giờ lại đăng ký níck khác và lấy file cer tiếp được không. Vì sẽ trùng IMEI mà?
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
mod ơi nếu như mình đã từng lấy file cer rồi. Giờ lại đăng ký níck khác và lấy file cer tiếp được không. Vì sẽ trùng IMEI mà?
Posted via Mobile Device

Nick của bạn đủ điều kiện đăng ký và down được 3 file cer khác nhau.
Ko xin lại file cer đã đăng ký được nhé! hệ thống sẽ báo file cer đang có và bạn ko tài nào đăng ký lại được.

thien13311

Active Member
Trước đây mình mua máy ở Thái Nguyên và hack luôn ở đó giờ mình đang thực tế ở Lạng Sơn hơn tháng nữa mới được về. Về đúng quán đấy thì mới lấy lại file cer được. Giờ có cách nào khác để hack được phone không Kojiro ơi..
Giúp mình với ha, thanks nhiều
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Trước đây mình mua máy ở Thái Nguyên và hack luôn ở đó giờ mình đang thực tế ở Lạng Sơn hơn tháng nữa mới được về. Về đúng quán đấy thì mới lấy lại file cer được. Giờ có cách nào khác để hack được phone không Kojiro ơi..
Giúp mình với ha, thanks nhiều
Posted via Mobile Device

Ko có cách nào khác bạn à, mà chưa chắc bạn lấy được file cer đâu :( Vì OPDA thay đổi cách lấy cer nên cách lấy cũ giờ muốn down lại ko biết đâu mà lần đâu :(

thien13311

Active Member
Ko có cách nào khác bạn à, mà chưa chắc bạn lấy được file cer đâu :( Vì OPDA thay đổi cách lấy cer nên cách lấy cũ giờ muốn down lại ko biết đâu mà lần đâu :(
Hic hic.. Thế là po tay à. Không hack được thì máy như cái cục gạch.. Chán thế. dẫu sao cũng cảm ơn ha..

Posted via Mobile Device

gac0n

Kjr tớ hỏi tí, nếu mà xin được file cer rồi mà bị mất thì mãi mãi ko nấy lại được cái khác à.

Kojiro

Super V.I.P
Kjr tớ hỏi tí, nếu mà xin được file cer rồi mà bị mất thì mãi mãi ko nấy lại được cái khác à.

Vấn đề đó đang là nan giản nè, nếu bạn xin theo cách mới thì trong kho của bạn sẽ còn, còn xin theo cách cũ mà ko lưu lại thì... bó tay :((

gac0n

mình làm theo cách của bạn hướng dẫn bên trên đấy.nếu nó lưu lại thì vào chỗ nào để nấy lại.

Kojiro

Super V.I.P
mình làm theo cách của bạn hướng dẫn bên trên đấy.nếu nó lưu lại thì vào chỗ nào để nấy lại.

Thì vào chỗ bạn down đó, bạn down xong nó vẫn còn nằm trong đó mà.

thien13311

Active Member
Mình đã đăng ký được nick trên diễn đàn OPDA nhưng hiện giờ OPDA còn cho file cer không vậy?(nghe nói tạm ngừng cho file cer). Đăng ký từ sáng rùi nhưng đến giờ vẫn chưa thấy?!? Hay lại chờ công cốc hic hic!

Status
Không mở trả lời sau này.