• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

vgncr290n3

Hack 5800 phiên bản 30 ???

Mình mới up lên phiên bản 30 . Trước đó phiên bản 21 mình đã hack rồi .
Vậy sau khi up lên mình vào room patcher apply lại các thứ thì có hack đc phiên bản 30 ko. Nếu ko thì phải hack như thế nào ...
Các bạn giúp mình với.

TruongHan

Super V.I.P
Đã có rompatcher thì máy không mất hack đâu,kiếm cái nào unsign cài xem,không được thì sign HelloOX2 mà hack

Inuyasha1987

nhưng cái phần cũ của mình là dành cho phiên bản 21 bạn ah

Ừh phần cũ còn nên file patch còn thôi chứ các cái cr@ck với patch của helloOX nó cài trong ổ C thì làm gì còn, v30 thì dùng helloOX2 hack nhé, ko dùng đc bản cũ đâu, mấy file install của ver2.1 ko dùng đc đâu nhưng do bạn chưa gỡ trước khi up nên nó vẫn còn trong thư mục patches ở ổ E thì cứ xóa nó đi thôi, cái nào cần thì giữ còn trong helloOX2 khi cài ra đã có file open4all để mở tất cả file cấm và install để cài tất cả các ứng dụng rồi

dendrotrang

da hack đã thành công , thank nhìu nhưng sao khi cài 1 số pm vẫn bị báo là lỗi chứng chỉ rùi chứng chỉ hết hạn là sao các bác nhỉ

bosscarrot

da hack đã thành công , thank nhìu nhưng sao khi cài 1 số pm vẫn bị báo là lỗi chứng chỉ rùi chứng chỉ hết hạn là sao các bác nhỉ
Bạn thử hack lại lần nữa xem. Bạn cài phần mền nào bị lỗi chứng chỉ thế, up lên mình cài thử xem sao. Nếu bạn bị lỗi thì bạn thử chỉnh ngày tháng lên 31/12/2060 (maximun luôn) rồi cài thử nhé.

trung797979

mình có cer và key rồi mà vẫn kg được , nó báo chứng chỉ hết hạn là sao mình dã luồi ngày lại luôn rồi mà cũng kg dược luôn nưa.:|!

Hoden

Super V.I.P
mình có cer và key rồi mà vẫn kg được , nó báo chứng chỉ hết hạn là sao mình dã luồi ngày lại luôn rồi mà cũng kg dược luôn nưa.:|!

phải cài ngày giờ cho đúng không lùi lại GMT +07 .phải chính xác nếu không bị báo lỗi chunbg71 chỉ,hoặc reset máy lại

Hoden

Super V.I.P
HelloOX2 v2.01 official released

heloox cập nhật mới bản v2.01

hack các dòng v3rd/v5th ...N86, N97, 5800, 5530

tính năng mới nhanh hơn cho các dòng v3rd

ljz282

Em gặp 1 vấn đề là khi m hack xong thì màn hình máy xuất hiện vạch sọc màu dọc màn hình, tắt ngúm, phải khởi động lại. Khi em dùng chương trình vtap để xem film (như kiểu utube ý ạ) thì màn hình cũng bị vạch dọc rồi tắt ngúm.
Khi em cài PM thì có hiện tượng là màn hình chính bị mất short-cut, mất hẳn ý ạ. Mất cả dòng short-cut trong phần chọn hiển thị home screen. Em chả biết làm thế nào hết. Giúp em với :(

Hoden

Super V.I.P
Em gặp 1 vấn đề là khi m hack xong thì màn hình máy xuất hiện vạch sọc màu dọc màn hình, tắt ngúm, phải khởi động lại. Khi em dùng chương trình vtap để xem film (như kiểu utube ý ạ) thì màn hình cũng bị vạch dọc rồi tắt ngúm.
Khi em cài PM thì có hiện tượng là màn hình chính bị mất short-cut, mất hẳn ý ạ. Mất cả dòng short-cut trong phần chọn hiển thị home screen. Em chả biết làm thế nào hết. Giúp em với :(

bận reset lại xem hết không có lẽ xung đột phần mếm rồi.*#7370# thử lại xem

ljz282

Reset là mất thông tin của máy hay gì ạ? Em chả dám bấm *#7370# nữa. Hiz. Có lần em bấm rồi, máy treo không làm được j luôn. Tắt máy không tắt được. Bật máy không bật được. Cuối cùng em phải tháo pin và bấm xanh + đỏ + camera... :(

Hoden

Super V.I.P
Reset là mất thông tin của máy hay gì ạ? Em chả dám bấm *#7370# nữa. Hiz. Có lần em bấm rồi, máy treo không làm được j luôn. Tắt máy không tắt được. Bật máy không bật được. Cuối cùng em phải tháo pin và bấm xanh + đỏ + camera... :(
vậy bạn vào xoá ứng dụng cài lại .xem hết không sọc màn hình mình cũng bị rồi và die rồi .....bạn làm lại thử xem....nếu khọng 6 chỉ còn cách đó thôi

1212123

Bro nào biết làm sao để omnia HD cài được các ứng dụng chỉ dùm với. Thank all!

Status
Không mở trả lời sau này.