• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

hakudo2408

cho em hỏi câu này biết là sai khu vực: theme trong hình là theme j thế ạ, và câu nữa là nếu apply patch open4all thì để làm j ạ?

your_rules

cho em hỏi câu này biết là sai khu vực: theme trong hình là theme j thế ạ, và câu nữa là nếu apply patch open4all thì để làm j ạ?
Thì bạn đọc chắc cũng hiểu sơ sơ rùi khi bạn cài rom patcher xong thì sẽ có các file, trong đó có open4all, appy cái này chắc là dùng để apply tất cả các file trên, còn nếu mún apply riêng file nào thì click vào file đó
sin key và car của helo pac nào có cho em xin với !
key và cer thì của đt nào thì xài riêng đt đó chứ có share cho bác thì bác cũng k xài được đâu, vì khi xin file key va cer thì bác phải dùng số imei của đt mình đang xài mà up lên chứ làm gì có key và cer xài chung được

mrloi22

cho em hỏi cái nha: lấy cer và kkk làm gì vậy, em lấy đc rồi nhưng ko biết làm gì, cài Hellox2 cũng ko dc, mong mấy anh chỉ dùm em cám ơn nhìu.

Hoden

Super V.I.P
cho em hỏi cái nha: lấy cer và kkk làm gì vậy, em lấy đc rồi nhưng ko biết làm gì, cài Hellox2 cũng ko dc, mong mấy anh chỉ dùm em cám ơn nhìu.

cer và k.ey là chứng chỉ nhà cung cấp nokia. dùng nó để hack phone.bạn phải sign helloox rồi mới cài đặt làm theo hưóng dẫn bên trên

lemanhhapt

giải thích ngắn gọn thế này nhé! bạn muốn vào làm chủ nhà thì phải có sổ đỏ và khóa! =)) còn hack thì bạn cứ theo hướng dẫn trên diễn đàn mà làm thối

andytung1991

hình như trang OPDA bị lỗi hay sao, em có cer và kkk rùi nhưng sign online hok dc, nó cứ thông báo choose cer mà em đã choose rồi mà :(( ????

ljz282

máy bạn ver mấy vậy,sau mình thấy bình thiường mà

Em ver30 >.<
Cả tiếng rùi sao vẫn chưa được nhỉ?

Ah ngu quá, em cài trên thẻ... :">

Vậy sau khi crack xong cứ để mặc cái Hello0X2 và ROMPathcher ạ? Không được xóa đi ạ?

Kojiro

Super V.I.P
Em ver30 >.<
Cả tiếng rùi sao vẫn chưa được nhỉ?

Ah ngu quá, em cài trên thẻ... :">

Vậy sau khi crack xong cứ để mặc cái Hello0X2 và ROMPathcher ạ? Không được xóa đi ạ?

NẾu đảm bảo máy đã hack, cài Pm ok thì gỡ Hello ra thôi, RomPatcher phải để lại.

ljz282

Thế còn cái Modo? Em xóa đi cài cái explore cũng được đúng không ạ?

NẾu đảm bảo máy đã hack, cài Pm ok thì gỡ Hello ra thôi, RomPatcher phải để lại.

Làm sao để chắc là máy đã được hack hay chưa ạ :-/

Kojiro

Super V.I.P

Ko đọc hay đọc ko hiểu đây :-? Test cài các PM, cài ok thì hack rồi, vậy đó.
Còn gỡ cái gì cũng được trừ RomPatcher. Ko hỏi nữa nhé, hỏi lắc nhắc ko tập trung thành 1 bài, phải gộp 5 bài rồi đó.

Hoden

Super V.I.P

dùng x flore vào ổ c / vào bin xem có file helloox exe là đã hack rồi đó bạn

dat1206

Nguyên văn bởi chuotxiuxiu
Mình đã up FW 30. Khi chạy HelloOX2 đã sign đến lúc unpacking files.. thì đứng lun. Mình đã thử sign thử một vài ứng dụng khác bằng cer và KKK đã có trên OPDA đều được. Giúp mình với.

xóa heLLoxx2 đi rùi tắt máy khởi động lại máy cài đặt lại là ok ngay nhé (cài vô máy cho chắc)

Trích dẫn:mình cũng bị lỗi tương tự và xóa heLLoxx2 đi rùi tắt máy khởi động lại máy cài đặt lại nhưng vẫn kô đc.
đây là file cer và kkk of e anh nào bik giúp với http://www.mediafire.com/?sharekey=913d89ab59f2949eed24a2875c7fa58e1163afb8ab2f14e9b8eada0a1ae8665a

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
Nguyên văn bởi chuotxiuxiu
Mình đã up FW 30. Khi chạy HelloOX2 đã sign đến lúc unpacking files.. thì đứng lun. Mình đã thử sign thử một vài ứng dụng khác bằng cer và KKK đã có trên OPDA đều được. Giúp mình với.

xóa heLLoxx2 đi rùi tắt máy khởi động lại máy cài đặt lại là ok ngay nhé (cài vô máy cho chắc)

Trích dẫn:mình cũng bị lỗi tương tự và xóa heLLoxx2 đi rùi tắt máy khởi động lại máy cài đặt lại nhưng vẫn kô đc.
đây là file cer và kkk of e anh nào bik giúp với http://www.mediafire.com/?sharekey=913d89ab59f2949eed24a2875c7fa58e1163afb8ab2f14e9b8eada0a1ae8665a

sao hok ai giúp mình zay chài:|

Bạn thử sign lại xem sao, có thể lúc sign bị lỗi. Sau đó xóa cái HelloOX2 đi, khởi dộng lại và cài lại xem sao

bạn muốn danh và mau thì hãy xoá bõ và cài vào máy đi chứ đừng cài vào thẻ vì như thế em hellox2 nó sử lý rất nhanh

lithamhoa

Em đã đăng kí và lấy được file cer, nhưng bây giờ em bị mất :(. Em thử đăng kí lại mà vẫn không lấy được. Em rất mong các cao thủ kiếm lại giúp em với :((. Số imei của em là 354182023947656

Status
Không mở trả lời sau này.