• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Hack vĩnh viễn và hiện tiếng Việt 100% cho N73

Status
Không mở trả lời sau này.
Nghe câu này thấy sao sao ấy!

Công cụ Build Frimware thì vothien cũng đã có sẵn (hàng China, làm xong Up bằng Phoenix or J.A.F) chỉ cần Click >> kéo và thả chưa đầy 30s là xong=))

Còn bạn thấy khó hiểu câu nói:
Sau quả 150k bị Sốc
thì vào đây đọc bài #207

Lonelykitten

Tình hình là khi cài tiếng việt xong thì em không thể vào thư mục game =.=" cứ vào là lại quay trở lại màn hình standby >"<
ĐỒng thời không thể soạn thảo được trong Notes, cứ bấm bất cứ kí tự nào là bị thoát ra ngay lập tức TT^TT
Em đã format cả máy cả thẻ, đã làm đúng các trình tự như bác hướng dẫn nhưng... vẫn thế... giúp em...

KIENDT11

Công cụ Build Frimware thì vothien cũng đã có sẵn (hàng China, làm xong Up bằng Phoenix or J.A.F) chỉ cần Click >> kéo và thả chưa đầy 30s là xong=))

Còn bạn thấy khó hiểu câu nói:
Sau quả 150k bị Sốc
thì vào đây đọc bài #207

Hiểu rồi! Nhưng tất cả vì cộng đồng Việt hóa mà! Tiếp tục nhá! Trong 4rum này tớ khoái cậu nhất đấy! Vì nhờ cậu mà N73 của tớ ngày càng "độc" hơn đấy!.

ziczac66

bá nào giúp em voi . máy em chưa hach phone có làm được ko
em cài các bước như trên nhưng ko thành
khi Mở RPDomainPlus+ ko có dòng install server rp+

yuhcogn

trước em xin cam ơn anh thiện đã chia sẽ. sau cho em hỏi là dùng cách này đối với E 65 để có tiếng việt đc không vì em dùng e65 mà thấy N73 có tiếng việt thích quá. em tháy 2 máy này HĐH gần giống. nếu anh em nào test rồi cho em một lời khuyên. chân thành cảm ơn.

Thanhxdcd

vothien chỉ jum cách dùng jaf chay fw cho máy die đi

mình thấy N73 khi die k thể cứu bằng cáp với jar thì phải vì bị loại này bị hở cáp. mình đã thử nhưng k được lại phải ra hàng. hay do cáp mình k tốt nhỉ? bạn nào đã cứu đc N73 die bằng cáp chưa vậy?

mình thấy N73 khi die k thể cứu bằng cáp với jar thì phải vì bị loại này bị hở cáp. mình đã thử nhưng k được lại phải ra hàng. hay do cáp mình k tốt nhỉ? bạn nào đã cứu đc N73 die bằng cáp chưa vậy?

Cứu die bằng cách cắm sạc\-/ một phương pháp không giống ai trên diễn đàn

tuan1976

Sao mình cài đặt ok hết nhưng khởi động lại máy lại ko có tiếng việt.anh em giúp mình với !

tuan1976

Mình làm theo đúng hướng dẫn bài đó nhưng khởi động lại vẫn ko có TV được .

Mình làm theo đúng hướng dẫn bài đó nhưng khởi động lại vẫn ko có TV được .

Máy bạn chắc FW Tàu, vào ổ Z:\Resouse xem có files nào là R01 không? Nếu không thì sẽ kô hiện tiếng Việt

Status
Không mở trả lời sau này.