• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn làm cap TV out không cắt nối trong 5s với 15K

Huy1961

Cho mình hỏi HTC Incredible S có out tv không,nếu được mong các bạn hướng dẫn cách sử dụng tầng bước nhé. Xin cám ơn!

quykbnn

Chào bạn. Bạn có cách nào để làm dây TV OUT từ dây mini ÚB không? Giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

kinusu0

Mình có con C5 03 không bioết kết nối TV out được không. ai biết hướng dẫn dùm mình.

kienquyet162

nếu như vậy thì chỉ nghe dc môn thui tui cn có cáh hay hơn . bạn dùng dây tai nghe của máy e72 hoặc dây giống ò e72 cung dc . ban tháo cái cục để bấm nghe bạn nhìn thấy 2 cái dây dẫn ra 2 loa . bạn hàn vào 2 giắc cắm tv . bạn dc 2 dây tiếng rùi . tiếp đó bạn nhìn tiêp1 dây nữa , đó là dây mic .dây dẫn từ vào micla dây hình . bạn nối tiếp vào một giăc cắm nữa la ok . để k nhâm dây . bạn chọn các màu khá nhau . vd dây hình bạn chon giắc màu vàng . con 2 dâykia k qoan trong . thế là bạn có một đay out tv chuẩn .bạn sắc định rõ dây nào la day chung . dây đó là dây mass .cái đây k bọc đó là đây mass . mình làm ruichay ngon lắm :D
:ar!

Xmen86

Máy nào có tv out cứ cắm dây AV 3.5 vào thì lên thôi mà, cần gì phải làm giắc cắm, máy khôg có tv out thì có làm cách nào đi nữa cũng chịu thôi

cuoi_16

xin hỏi: 5233 không kết nối được thì phải làm thế nào để có thể kết nối đươc,mong mọi người giúp đỡ