• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên OPDA quá dễ dàng (05/08/2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

chirstmas90

tại sao mình up lên cả tuần rồi nhưng vẫn không hiện ra file kkk vs c.e.r ! Có phần mềm nào có thể sign offline kô mấy bạn ?!

panrai

Super V.I.P
tại sao mình up lên cả tuần rồi nhưng vẫn không hiện ra file kkk vs c.e.r ! Có phần mềm nào có thể sign offline kô mấy bạn ?!

người ta xin có 1 ngày là có rùi bạn,bạn có thể đưa name và pass cho mình KT đc ko,nếu đc thì mình lấy về cho bạn

binhgja83

CHO MÌNH HỎI CÁI,AI BIẾT GIÚP NHÉ.MÌNH ĐÃ HACK PHONE NHƯNG KHI CÀI ĐẶT MÁY BÁO CHỨNG CHỈ HẾT HẠN LÀ SAO?KIỂM TRA DÙM MÌNH NHÉ,TRÊN OPDA NHA CÁC BRO
NAME: duybarca,PASS: 122119.THANKS TRƯỚC

AndyCuong

Supper Moderators
CHO MÌNH HỎI CÁI,AI BIẾT GIÚP NHÉ.MÌNH ĐÃ HACK PHONE NHƯNG KHI CÀI ĐẶT MÁY BÁO CHỨNG CHỈ HẾT HẠN LÀ SAO?KIỂM TRA DÙM MÌNH NHÉ,TRÊN OPDA NHA CÁC BRO
NAME: duybarca,PASS: 122119.THANKS TRƯỚC

mình thấy cer và k3y của bạn có thời hạn tới năm 2013 mà , bạn SIGN và cài HelloOX nhới coi lại thời gian trên máy nhé!

binhgja83

Fatal error: out of dynamic memory in yy_create_buffer() in Unknown on line 0
vào opda nó báo vậy là sao hả bạn?

TruongHan

Super V.I.P
Đã cập nhật thêm đoạn video hướng dẫn lấy Cer trên OPDA vào đầu bài viết

th8284

tên và pass của mình nè bác nào biết chỉ giúp mình với: th8284 pass: 123456.
Mình down file cer và key về rồi nhưng không biết làm thế nào nữa. Thank's!!!

anhxike

khi có file CER và k3y ruì, bạn chỉ cần bấm vào chữ Signing rồi tìm phần mềm HelloOX để sign thôi. Sign xong rùi cài vào máy, thế là máy bạn đã đc hack...

th8284

nhưng mình không biết làm gì với 2 file cer và key đã down về. hì hì... còn phần mềm HelloOX lấy ở đâu hả bạn? Thank's!!!

AndyCuong

Supper Moderators

vluan838

Hi nhờ các bác chỉ giùm em. E đang xài Nokia 5530 đã đăng ký thành công file .cer và .key nhưng khi mình sign rồi thì mình cài vào máy vẫn bị báo lỗi cer error vậy, mình đã thử sign bằng PC và sign online trên OPDA luôn đều bị tình trạng như vậy

Mong các bác giúp e sớm giùm nhe hihi

Kojiro

Super V.I.P
Hi nhờ các bác chỉ giùm em. E đang xài Nokia 5530 đã đăng ký thành công file .cer và .key nhưng khi mình sign rồi thì mình cài vào máy vẫn bị báo lỗi cer error vậy, mình đã thử sign bằng PC và sign online trên OPDA luôn đều bị tình trạng như vậy

Mong các bác giúp e sớm giùm nhe hihi

Bạn up các file của bạn lên đây, mình sign thử xem sao. CHú ý xem đúng số IMEI không nhé!

duyvh1712

minh dang ky dc roi.cam on mod nhieu lam.nhug mih dk khog co dong phone number nen rat de dag.cho minh xin loi vi mih truy cap bag mobile nen khog bo dau dc.

whatislove89

quan trọng nhât lúc sign fai đki đúng số IMEI của máy ,rồi thử sign mấy bản HelloOX a Panrai úp trên fan stick ,cài vào xem sao xem sao,k sợ hỏng máy đâu hi

Status
Không mở trả lời sau này.