• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên OPDA quá dễ dàng (05/08/2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuananhdel

sau khi mà mình đã hack xong thì các file đã cài gồm : hello OX , Modo , RomPatcher có Uninstall đi được k các bác ?

o0onhung

nghĩa là sao .mình ko hỉu, bạn nói rõ hơn chút cho mình dc ko, mình cầm tinh con :mad:):mad:) mà :p

panrai

Super V.I.P
nghĩa là sao .mình ko hỉu, bạn nói rõ hơn chút cho mình dc ko, mình cầm tinh con :mad:):mad:) mà :p

thì bạn xóa bớt 1 file cer mà bạn đk đó rùi bạn đk lại thôi tại vì nó giới hạn cho mình có 5 IME thôi.nếu bạn muốn đk thêm thì bạn phải xóa bớt:-??

o0onhung

ối zoi ơi, minh có xin gi đâu nhỉ, cứ kich ok bừa đi đây chứ :)).
để làm lại xem nào

Kojiro

Super V.I.P
ối zoi ơi, minh có xin gi đâu nhỉ, cứ kich ok bừa đi đây chứ :)).
để làm lại xem nào

Link bạn gửi là link để bạn log in vào,nhìn góc trên bên phải có chữ log in đó bạn, dùng nick và pass bạn đã đăng ký đăng nhập vào rồi làm theo hứng dẫn trên.
Toàn tiếng Anh ko mà.

o0onhung

hix, ngày xưa bố mẹ cho $ đi hoc tiếng anh nhưng mà toàn trốn học đi chơi với anh nên ko ko biết tiếng anh mà 8-|8-|

panrai

Super V.I.P
hix, ngày xưa bố mẹ cho $ đi hoc tiếng anh nhưng mà toàn trốn học đi chơi với anh nên ko ko biết tiếng anh mà 8-|8-|

vậy bạn có thành viên trong đó chưa,nếu chưa thì hãy làm theo bài anh jack đi nhé

Kojiro

Super V.I.P

Link bạn gửi trên mình có cảm giác là đã thành công, link trên ko vào được vì đó là link vào tài khoản riệng của bạn, anh em nào ko biết nick, pass thì ko vào được đâu, nếu được thì bạn đưa nick và pass lên cho anh em check dùm bạn.

N99

Hiện giờ Login vào trang OPDA vẫn không được gì hết toàn báo Username và Pass sai không hà mặc dù đăng ký nick mới cũng vậy.

AndyCuong

Supper Moderators
Hiện giờ Login vào trang OPDA vẫn không được gì hết toàn báo Username và Pass sai không hà mặc dù đăng ký nick mới cũng vậy.

bên OPDA vào bình thường mà bạn , mình mới vào nè!

o0onhung

hi, đc rùi các pro đẹp zai ơi, nhưng mà mình ko bit up cai file đó ở đâu, dow ở đâu vậy :-/:-/

N99

Mình vào được rồi. Phải đăng ký lại nick mới nick cũ không vào được.

o0onhung

sao cái giao diện của mình # với của pro vậy :(:(

đi ngủ hêt rùi :(

hĩ, làm xong rùi, cài vào máy rùi, nó vẫn kiu chứng chỉ bị lỗi là sao các pro ơi :(

èo. mình cài xong rùi nhưng ko biết thế đã dc chưa nữa .:mad:):mad:):mad:) mà.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.