• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy certificate trên OPDA - Thay đổi mới (29.07)

Status
Không mở trả lời sau này.

KiD2034

Member
Em là lính mới,mới xài Symbian,dt em là con 5700EM.Cho em hỏi lấy certificate trên OPDA để làm gì,công dụng của nó là gì vậy?
Em kô bik pass của đt nên mún khôi phục gốc lại kô đc,ai bik cách nào chỉ em với:(

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
Em là lính mới,mới xài Symbian,dt em là con 5700EM.Cho em hỏi lấy certificate trên OPDA để làm gì,công dụng của nó là gì vậy?
Em kô bik pass của đt nên mún khôi phục gốc lại kô đc,ai bik cách nào chỉ em với:(

lấy cer và kkk dùng để hack phone bạn à,có nghĩa là để cài ứng dụng vào phone 1 cách dễ dàng mà không bị lỗi chứng chỉ

khôi phục cài đăt gốc pass là 12345

godpro442

bạn ơi, mình đã làm theo bạn hướng dẫn, nhưng sao ở Tab STATE vẫn để Applying hoài vậy bạn và mình cũng chưa lấy được Cert và Key 2 ngày rồi

Hoden

Super V.I.P
bạn ơi, mình đã làm theo bạn hướng dẫn, nhưng sao ở Tab STATE vẫn để Applying hoài vậy bạn và mình cũng chưa lấy được Cert và Key 2 ngày rồi

thì nó đang apply bạn phải chờ trong 24h>48h khi nào có thì tải về thôi chứ không có liền đâu bạn

o0Bdra0o

Em đăng ký Cer trên cả OPDA imobile với s60certkey mà 3 ngày rồi vẫn chưa được chán quá. Thông thường thì mấy ngày là có Cer hả các anh?

Hoden

Super V.I.P
Em đăng ký Cer trên cả OPDA imobile với s60certkey mà 3 ngày rồi vẫn chưa được chán quá. Thông thường thì mấy ngày là có Cer hả các anh?

cũng tuỳ bạn à thưòng là 24>48 h là có...

tuanhp198

Các anh cho em hỏi file cer lấy ở trang này dùng free signer để sign trên đt được không ? Thank các anh trước.

Chỉnh sửa cuối:

thinh271

ui cha em đăng kí được rồi, chỉ chờ có 1 ngày là ok, bác nào chờ 2-3 ngàychưa được thì thử chuyển qua tiếng anh rồi đổi về tiếng trung cái là ok luôn

thinhpb

Em đăng kí được file cer và k@y về rồi, nhưng sao em dùng file cer và pm S60v3signer để sign pm MapDrives v1.0 DiskAdmin lại ko được hả anh?

Cho mình hỏi chút: Mình đã đăng ký và nhận file cer, key mình upload file lcgjukebox_symbian_lcg_2_42.sisx (Tải từ trang lonelycatgames.com) và nó cho mình down 1 file tên: opda.cn_6120c_LCGJukebox_S60_3rd.sisx, mình cài lên máy thì vẫn báo là unregister.
K biết là mình làm sai bước nào?

Có bác nào bị như mình và nhen_nuoc không?
Bạn nào giúp mình với :-/.

KiD2034

Member
lấy cer và kkk dùng để hack phone bạn à,có nghĩa là để cài ứng dụng vào phone 1 cách dễ dàng mà không bị lỗi chứng chỉ

khôi phục cài đăt gốc pass là 12345

Em thu roài pass 12345 cũng kô đc lun,có cách nào hay phần mềm nào khôi phục cài đặt hay lấy lại pass kô dạ?

Hoden

Super V.I.P
Em thu roài pass 12345 cũng kô đc lun,có cách nào hay phần mềm nào khôi phục cài đặt hay lấy lại pass kô dạ?

có dùng nss hay jaf lấy lại code khôi phục cài đặt gốc

PhoenixRex

Mình đang cài cho cái 6110n ver 6.01. Mình đã sign file hack rồi nhưng cài kô được

Status
Không mở trả lời sau này.