• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN MOD XÀI NHIỀU HS CÙNG LÚC MÀ KHÔNG PHẢI FLASH LẠI MÁY

wimax16vnn

trường hợpcuar mình file gadget.swf đang nằm ở E:\
Vậy chép file của bạn vào C:\ hay E:\ vậy

Thử chép vào E\ xem , do máy mình xài ở C\ nên ko test dc nếu nằm ở E\ thì nó có hoạt động ko nha!

khai_bh2

ừ để mình thử xem sao nhưng hiện tại mình ko có
các HS : IP4, BB, NEXUS, HTC DESIRE, MY IP này bạn có cho mình xin

bosscarrot

Thử chép vào E\ xem , do máy mình xài ở C\ nên ko test dc nếu nằm ở E\ thì nó có hoạt động ko nha!

Gadget nằm ở E nhưng bạn cứ chép những file còn lại vào C
Wimax cho mình hỏi là lúc đầu cứ tưởng phải dùng C2z nhưng ko phải, làm sao mà nó ko đọc ở z mà chuyển về đọc ở c thế

tmt13tb

bác chủ làm ơn up tất cả các hs nên để ace đỡ phải tìm kiếm

thu0cl4o

sao em làm theo hướng dẫn sao vẫn thấy 1 thanh ở dưới màn hình ý thanh mờ mờ mà có Điện thoại Danh bạ Nhắn tin Menu ý
Ai giúp em làm được không

KhueKn

Sao mình dùng cái HS BB, bấm vào Applications nó ra menu chính ko ha :D ko vào thẳng folder Apps được

nhhai123

Oa oa,cuu em voj',em dag xaj X6 ban cfw cua bac hoanghai,em hok the nao tjm ra kaj file gadget.swf het. Gjo hok pjk lam sao doj hs nexus het. May bac chj em voj. Hjx. Sr onl = dt hok bo dau duoc.

mrtuanonljne

Bạn có hs ss i8910 giống như trên nhưng k có hiệu ứng, nếu có bạn có thể up lên dc k :d

wimax16vnn

Oa oa,cuu em voj',em dag xaj X6 ban cfw cua bac hoanghai,em hok the nao tjm ra kaj file gadget.swf het. Gjo hok pjk lam sao doj hs nexus het. May bac chj em voj. Hjx. Sr onl = dt hok bo dau duoc.

coi lại xem bản CFW đó có HS SS ko? nếu có thì gadget nằm ở C ,ko thì E chứ đâu dc

thu0cl4o

Anh ơi sao em làm theo hướg dẫn sao ko thể xóa thanh điên thoại danh bạ menu dc vậy. Thanh ở dưới cùg ý em dùg cfw 9hs ss của anther.