• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN MOD XÀI NHIỀU HS CÙNG LÚC MÀ KHÔNG PHẢI FLASH LẠI MÁY

nhhai123

Em dag xaj ban cfw 9hs cua bac hoanghai danh cho X6 da co hs ss. Nhug ko thay file gadget o c va e. Em dung xplore tim van ko dc. No chj co file preinstallwidget gj do ko ha.

wimax16vnn

Em dag xaj ban cfw 9hs cua bac hoanghai danh cho X6 da co hs ss. Nhug ko thay file gadget o c va e. Em dung xplore tim van ko dc. No chj co file preinstallwidget gj do ko ha.

vô lý, ko có file gadget thì làm sao mà chạy HSSS dc chứ
bạn tìm lại đi. check 4 ô đầu trong config của Xplore xem sao
ko nữa thì hỏi chủ CFW bạn đang xài đó

thu0cl4o

em có file gadget ở ổ E thì phải chép các file như thế nào em làm theo hướng dẫn nó ra các HS theo yêu cầu nhưng Thanh dưới cùng vẫn không xóa được

wimax16vnn

em có file gadget ở ổ E thì phải chép các file như thế nào em làm theo hướng dẫn nó ra các HS theo yêu cầu nhưng Thanh dưới cùng vẫn không xóa được

làm tương tự , nhưng thay C bằng E

thu0cl4o

em vẫn bị thanh Menu ở dưới là sao cài Iphone vào toàn bị thế mà HS nào cũng thế.
Ai giúp em với

nhhai123

Cua em no o trog o Z thj sao bac. Em ko chep duoc may fild .mif .dll .rsc vo o Z dc.

Chỉnh sửa cuối:

rkshin

Cái HS Samsung là mình cook à , có cần chạy ẩn cái gì ko ?? hay là xài giống mấy cái HS mặc định , em sợ tốn pin + ram :(( Có ai làm cái file HS samsung riêng để cook ko , hu hu hu ?? T_T

wimax16vnn

Cái HS Samsung là mình cook à , có cần chạy ẩn cái gì ko ?? hay là xài giống mấy cái HS mặc định , em sợ tốn pin + ram :(( Có ai làm cái file HS samsung riêng để cook ko , hu hu hu ?? T_T

Khóc lóc tội nghiệp chưa kìa
HS SS mún có thì fải flash máy 1 lần nha
Mà u sợ tốn pin thì mình khuyên là wên ngay HS SS đi vì nó tốn pin khinh khủng

Lan_Truong

dơ được chết liền luôn pro ơi
vào toàn báo lỗi ko à kiểm tra lại đi pro

hahaconbamay

Bác làm thế nào cho nó hết cái này hộ em với :(