• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

viet3111

Sao em chạy file singsis.exe thì báo lỗi : the application failed to intialize properly (0xc0000135).Click on OK to terminate the applicatinon.Có ai biết đáy là lỗi gì ko ạ :(

Kojiro

Super V.I.P
Sao em chạy file singsis.exe thì báo lỗi : the application failed to intialize properly (0xc0000135).Click on OK to terminate the applicatinon.Có ai biết đáy là lỗi gì ko ạ :(

PC cần cài netframework 2.0 nhé!

mjayz

Mình thì quen dùng PM này nên hướng dẫn cho các bạn trên Pm này luôn.

Phần mềm này chạy trên PC, có tên là BinSign, down file đính kèm bên dưới về chạy file exe Signsis là ta vào phần mềm.

Để chạy được trên PC thì PC cần có Netframework nhé, down tại đây.

Sau đây là hướng dẫn (xin phép Mod nguyenpa, KJR dùng bài của đồng chí nhé :) )

Giải nén file đính kèm trong đó có files SignSiS.exe mở files này lên
Chép phần mềm muốn sign, file cer và k3y vừa xin từ OPDA vào folder BinSign (nghĩa là cho tất cả cùng 1 thư mục):
OPDA.key
OPDA.cer
*.sis(sisx) (files cần signsis)

Nhìn ảnh nhé:

Ô Pass nhấn 31536u2, rồi bấm vào sign it là nó tạo cho bạn 1 files mới (files mới có thêm 1 đuôi signed)

attachment.php

Mẹo của sign mà ko gặp lỗi là rename file cer, file k3y và file phần mềm cần sign chỉ còn 1 hoặc 2 kí tự thôi, dài quá là lỗi có thể xảy ra.

Link down: BinSign

Ô Pass nhấn 31536u2, rồi bấm vào sign it là nó tạo cho bạn 1 files mới (files mới có thêm 1 đuôi signed)
Cái số đó là file cer đúng hok anh KJR ???

panrai

Super V.I.P
đúng rồi bạn ơi,lấy file đó chép vào máy là ok, hiện giờ minh hack đc rùi:D

theanh1501

panrai ơi, mình dùng pass 31536u2 sao máy cớ báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
Bạn giúp mình với

mjayz

panrai ơi, mình dùng pass 31536u2 sao máy cớ báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
Bạn giúp mình với

Có thể bạn đã lấy nhầm file Cer khác rùi :D.Bạn thử kiểm tra lại đi :-?

Bboyovernight

hjx hjx mấy pro ơi chỉ mình với sao mà mình sign file rồi mà may vẫn báo chứng chỉ hết han vậy :(( chỉ mình cách khắc phục với !!!!!!!
thanks mấy pro nhiều lắm!!!!!!!!!

Bboyovernight

mấy pro ơi chỉ mình cách khắc phục tình trạng máy báo chung chỉ hết hạn với!!!!!:(:)((
mình dã sign file nó vẫn bị
thay đổi thời gian nó vẩn bị
như vậy nó bị j` vậy
hjx hjx
chỉ mình nha mấy pro
thanks mấy pro nhìu!!!!!!
máy mình là n5800xm

LeMyChinh

hix pc nhà mình ko cài được phần mềm này Netframework:(.có cách nào jup' mình đc ko

Kojiro

Super V.I.P
hjx hjx mấy pro ơi chỉ mình với sao mà mình sign file rồi mà may vẫn báo chứng chỉ hết han vậy :(( chỉ mình cách khắc phục với !!!!!!!
thanks mấy pro nhiều lắm!!!!!!!!!

mấy pro ơi chỉ mình cách khắc phục tình trạng máy báo chung chỉ hết hạn với!!!!!:(:)((
mình dã sign file nó vẫn bị
thay đổi thời gian nó vẩn bị
như vậy nó bị j` vậy
hjx hjx
chỉ mình nha mấy pro
thanks mấy pro nhìu!!!!!!
máy mình là n5800xm

Nếu dùng file cer và k3y của OPDA sign mà bị lỗi đó thì các bạn nên *#7370# nhé. Sau khi 4mat xong là cài được ngay.

hix pc nhà mình ko cài được phần mềm này Netframework:(.có cách nào jup' mình đc ko

Cái đó cài trên XP SP2 bình thường mà bạn.

lasahu

Đã có file cer và key . Sign theo hướng dẫn. Làm đủ cách . Vẫn báo chứng chỉ hết hạn . Bó tay . Dù sao cũng cám ơn bạn

Kojiro

Super V.I.P
Đã có file cer và key . Sign theo hướng dẫn. Làm đủ cách . Vẫn báo chứng chỉ hết hạn . Bó tay . Dù sao cũng cám ơn bạn

4mat bằng *#7370# rồi cài lại nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.