• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kolanguyen

bác kojiro ơi xem thế nào gửi em lại cái BinPDa Signsis với em cài bản này vào máy ko đọc mà cài Netframework rồi đó.

Kojiro

Super V.I.P
bác kojiro ơi xem thế nào gửi em lại cái BinPDa Signsis với em cài bản này vào máy ko đọc mà cài Netframework rồi đó.

Bạn xem lại quá trình download chứ file đó ko hư được vì là file đính kèm mà.

Cài net bản 2.0 là chạy phà phà, xem lại nhé!

Hungpdahl

Well-Known Member
đang chạy WF20.0.0.012.Singn rui mà cài toàn báo chứng chỉ hết han.:-??:-??

Hungpdahl

Well-Known Member
Làm như hướng dẫn mà không được,hay con máy của anh nó bị bỏ bùa rùi.

panrai

Super V.I.P
Làm như hướng dẫn mà không được,hay con máy của anh nó bị bỏ bùa rùi.

anh hack nó đi anh hùng,anh mà làm ko đc nửa em cũng pó tay anh luôn,ver 20 là cài fa fa đó:)),chương trình nào mà hết hạng vậy anh=))

Hungpdahl

Well-Known Member
Con máy này anh nghĩ khéo nó bị,điên hay so ý.Đã flash lại rùi cũng không được,dùng lệnh cũng vậy.Đã anh em nào không hack được 5800 chưa nhỉ???

manh123456

Cảm ơn na mod tớ làm được rồi. Jo tớ muốn jup mod 1 tay phụ những anh em chua biết nhé. PM yahoo november.261986 Mình sẽ jup các bạn ^^

saudoi83

Em thử sign rùi, sign xong cài đặt thì máy báo "Không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ" là sao hả mấy bác.

saudoi83

mình có xin file cer và key bên box "nhận lấy file cer" rùi và cũng nhận được file cer và key rùi. Symbian này nó rắc rối thiệt đó, hic

Kojiro

Super V.I.P
mình có xin file cer và key bên box "nhận lấy file cer" rùi và cũng nhận được file cer và key rùi. Symbian này nó rắc rối thiệt đó, hic

5800 màu đỏ hình như là dễ sign rồi cài vào máy màu xanh hơn bạn à. Ko biết máy bạn màu gì :)

thanhdhl2003

Có vụ màu đỏ dễ sign hơn xanh nữa hản KJR? :-??
Nếu vậy thì nếu máy màu xanh thì Flash màu đỏ xài tạm dc kg ta ? :D

Kojiro

Super V.I.P
Có vụ màu đỏ dễ sign hơn xanh nữa hản KJR? :-??
Nếu vậy thì nếu máy màu xanh thì Flash màu đỏ xài tạm dc kg ta ? :D

E chỉ hóng hớt thôi anh à chứ e có biết mô tê, mà sự thật hình như là thế thật, a thống kê sẽ thấy ngay hay hỏi a jack á.

Ngoài lề tí, hết bế quan rồi hả anh :p

Status
Không mở trả lời sau này.