• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

tawngo3c

bác có thể nào tạo account dùm em được ko?e tạo hoài mà ko dc.Mấy cái code o tren hình như ko xài dc.e test hết rùi.Nếu được thì tạo dùm em cái account nha a,e mới update len FW 2.1.Cần phãi tạo 1 cái account để down 1 app free về rồi mới xài dc app thuốc.Mong bro giúp e nhé.Thanks rất nhiều.
Email của e là: tawngo3c@yahoo.com.vn

windphong

bác có thể nào tạo account dùm em được ko?e tạo hoài mà ko dc.Mấy cái code o tren hình như ko xài dc.e test hết rùi.Nếu được thì tạo dùm em cái account nha a,e mới update len FW 2.1.Cần phãi tạo 1 cái account để down 1 app free về rồi mới xài dc app thuốc.Mong bro giúp e nhé.Thanks rất nhiều.
Email của e là: tawngo3c@yahoo.com.vn

em cũng cùng chung số phận,tạo account dùm em được ko?em cũng hết cách pótay rồi!

Email của e là:windphong@gmail.com

tawngo3c

e thử account trên rùi mà ko dc mod ơi.Nó báo sai password.Luc trước e cũng xài cái acc pikachuchu của a nhung bây giờ cũng ko xài dc nữa rùi.A làm ơn tạo dùm e 1 cái nick rùi gửi wa YH mail: tawngo3c@yahoo.com nhé.E đang cần gấp lắm

cubin2004

@ NguyenHuuTrong
Cảm ơn bạn đã viết rất nhiều bài hay cho cộng đồng iPhone - đặt biệt 2.xx
Tôi đã sử dụng account và pass ở trên mà không tài nài login vào được iTunes Store.
Bạn giúp cho tôi một accout nhé
bui_dung@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều

NguyenHuuTrong

@ NguyenHuuTrong
Tôi đã sử dụng account và pass ở trên mà không tài nài login vào được iTunes Store.
bui_dung@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều

Ngày mai sẽ có acc cho bạn ! Còn ai đăng kí hok !:p

huysanhdieu

cho e xin 1 cái acc nữa các sư huynh ơi
ai mà ác thế người ta có lòng tốt dem share acc mà còn lấy làm của riêng ko biết fan người dâu rồi

NguyenHuuTrong

@ NguyenHuuTrong
bui_dung@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều

bạn ui email khác đi bạn ui @ nhớ là email mới hoàn toàn !!!!!!!!!:D
mail này bị taken òi !:D

NguyenHuuTrong

cho e xin 1 cái acc nữa các sư huynh ơi
ai mà ác thế người ta có lòng tốt dem share acc mà còn lấy làm của riêng ko biết fan người dâu rồi

Phải tạo 1 email mới và gửi cho mình nhé ! chú ý phải mới hoàn toàn !:p

BADBIGBOY

Đúng vậy.Mình làm theo như bài hướng dẫn đầu tiên là Ok ngay. Thanks so much.

Status
Không mở trả lời sau này.