• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

mình ko lập đc acc bạn nào giúp mình với. hic mình lập theo cách của bạn Nguyễn hữu trọng mà cứ đến bước 5 thì không hiện ra chữ "Billing info" như ở trong hình, mà nó lại hiện ra chữ "setup" hic mong các bạn giúp mình. hehe thanks mìng đang dùng itune 8.0

Setup thì ban cú click vào và tiêp tuc,mình cung vây mà!k có j dâu!

Posted via Mobile Device

Germaniteen

sao tôi kg tìm thấy "Buy Itune Gifts"ở đâu nhỉ

Bác vào iTunes Store nhìn bên tay phải nhé

phongmos

kg có bạn ah chỉ có browse,power search,account,support,tất cả chỉ có vậy ở ô QUICK LINKS???????????????:-/

phongmos

sao tôi làm đến bước thứ 5 thì kg thấy <Billing info">ở đâu chỉ thấy<setur>? nhưng khi điền pass 123456 lại kg được

tientaninfotech

Bro ơi ! mình cài itune bản 8.0,mình đăng ký theo cách free của bạn nhưng no ko hiện lên chỗ thanh toán là none mà bắt mình phải trả tiền cơ.Mà cái nick bạn cho để đăng nhập vào itune đâ dùng đc nữa đâu

khatrinh25

anh cho e một accout free được không , hoăc cho em mượn mấy hôm , em cần để cài wedictpro , cảm ơn anh nhiều , hoặc anh cho em link cydia của wedictpro cũng được : khatrinh25@gmail.com

Status
Không mở trả lời sau này.