• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

Thành thật cám ơn sự nhiệt tình của bác đối với anh em. Chúc bác luôn khoẻ và thành công!

Mình chỉ làm được tất cả những gì có thể để giúp đỡ anh em! Mong cho box iPhone luôn ngày càng phát triển hơn nữa!

pandamiss

Bác Germaniteen cho mình xin 1 acc nhé , đăng kí mãi không được TT. Mình thanks trước nha ^^

pandamiss

các bác tiện cho mình hỏi, mình đã cài bản itunes mới nhất nhưng sao trong mục library lại không có tab app ? Vì muốn cài app cho iphone mà nhưng tìm mãi không thấy đâu. TT trong khi thằng iphone pcsuite lại không hỗ trợ win vista T_T

pandamiss

hehe, mình tự mò được rồi . Nhưng lại rất cần các bác giúp cách chuyển file ảnh từ PC ra Iphone bằng itunes được không ạ? ^^

Germaniteen

hehe, mình tự mò được rồi . Nhưng lại rất cần các bác giúp cách chuyển file ảnh từ PC ra Iphone bằng itunes được không ạ? ^^

thì bạn phải chọn sync ảnh vào iPhone trong cái iTunes là xong ngay thôi!

các bác tiện cho mình hỏi, mình đã cài bản itunes mới nhất nhưng sao trong mục library lại không có tab app ? Vì muốn cài app cho iphone mà nhưng tìm mãi không thấy đâu. TT trong khi thằng iphone pcsuite lại không hỗ trợ win vista T_T

Vì bạn chưa có app nào trong library nên sao mà nó hiện cái tab app cho bạn được, kiếm app cài vào là có ngay thôi! mình đang xài iphone tunnel 2.7 hỗ trợ cả win vista luôn nhé!

pandamiss

nhưng không add được ảnh vào itunes thì sync kỉu chi bác ?
Mình hỏi nốt câu rất gà là set name cho iphone ở chỗ nào ạ? ^^

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

nhưng không add được ảnh vào itunes thì sync kỉu chi bác ?
Mình hỏi nốt câu rất gà là set name cho iphone ở chỗ nào ạ? ^^

Thì bạn connect iPhone vào, rồi chọn cái thư mục muốn add pix vào thôi
Còn set name thì nhìn qua bên tay trái, bạn thấy icon iPhone không bấm vào đó là đổi tên thôi!

thinhngct

Bạn ơi!Tạo giúp mình acc Free Itune với mình đăng kí làm theo hướng dẫn tới bước nhập ID vnm@vnm.com Pass 123456 thì nó lại báo là ID bị disable -> không đăng kí được, đăng kí hộ mình 1 acc với, hoặc PM share cho mình 1 acc free cũng được. Mình thx trước.

Germaniteen

Bạn ơi!Tạo giúp mình acc Free Itune với mình đăng kí làm theo hướng dẫn tới bước nhập ID vnm@vnm.com Pass 123456 thì nó lại báo là ID bị disable -> không đăng kí được, đăng kí hộ mình 1 acc với, hoặc PM share cho mình 1 acc free cũng được. Mình thx trước.

Mình tạo 1 acc cho bạn nè ! Xài chơi, muốn mua giftcard thì pm nhé! :D

namtospi6174

bạn ơi mình tạo hoài mà ko được..hic..
định xài thử cái acc free, thik thì định sắm lun cái giftcard...maq2 bây h tạo hoài ko được..
bạn tạo dùm mình một cái được hem...hic..Thanks nhiều nhá!!!

duycois

bạn ơi mình cũng thế tạo hoài mà không được bạn giúp mình với !! thanks nhiều

phongmos

CHO HỎI BÁC TRỌNG TÝ,THẾ MUỐN TẠO MỘT ID VÀ PAS KHÁC THAY VÁO ID VÀ PAS BÁC CHO ĐẤY TẤT NHIÊN LÀ VẪN LÀM NHƯ CÁCH TRÊN CÓ OK KG?

phongmos

CHO HỎI BÁC TRỌNG TÝ,THẾ MUỐN TẠO MỘT ID VÀ PAS KHÁC THAY VÁO ID VÀ PAS BÁC CHO ĐẤY TẤT NHIÊN LÀ VẪN LÀM NHƯ CÁCH TRÊN CÓ OK KG?

Status
Không mở trả lời sau này.