• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đã làm theo cách của bạn rất nhiều lần mà ko dc. Bạn làm ơn bớt chút thời gian reg hộ mình 1 acc nhé.
Email của mình là : 2uang1huan@gmail.com
Xin chân thành cảm ơn bạn

bolobola

Các bạn đăng ký acc free theo cách bình thường được mà, vào creat account và điền các thông tin nó yêu cầu, chỉ có chỗ nó bảo chọn phương thức thanh toán thì chọn None. Nó sẽ gửi một cái mail kích hoạt về cho mình kích hoạt lên là xong thui.
Chúc các bạn thành công!!!

nhatkhanhtran

mình làm theo bolobola nhưng ko thấy chọn none ở đâu cả, chắc nó ko cho tạo account free nữa rối! hic

hieuboss

Làm sao để tạo account cho Itunes?

Em mới đổi IPhone 2G, 8GB, 2.2.1 các bác ạ. Hôm trước em ngồi download mấy cái game và soft của em IPhone này và thấy rất hay. Tuy nhiên hôm trước em thấy có soft Zippo virtual lighter cũng rất thú vị nhưng không thể down được vì nó download thẳng vào Itunes, bên trong Itunes hiện ra một thông báo:" The item you've requesed is not currently available in the Vietnamese Store".

Vậy là sao hả các bác? Em không sao down được, nhưng qua tìm hiểu thì soft Zippo là một trong những soft free, chỉ cần tạo account cho Itunes là được, nhưng em không hiểu làm thế nào để tạo account cho nó. Mong các bác giải thích cặn kẽ và hướng dẫn giúp em. Em xin cám ơn nhiều !!! ;;)

vetblack

Banned
Em mới đổi IPhone 2G, 8GB, 2.2.1 các bác ạ. Hôm trước em ngồi download mấy cái game và soft của em IPhone này và thấy rất hay. Tuy nhiên hôm trước em thấy có soft Zippo virtual lighter cũng rất thú vị nhưng không thể down được vì nó download thẳng vào Itunes, bên trong Itunes hiện ra một thông báo:" The item you've requesed is not currently available in the Vietnamese Store".

Vậy là sao hả các bác? Em không sao down được, nhưng qua tìm hiểu thì soft Zippo là một trong những soft free, chỉ cần tạo account cho Itunes là được, nhưng em không hiểu làm thế nào để tạo account cho nó. Mong các bác giải thích cặn kẽ và hướng dẫn giúp em. Em xin cám ơn nhiều !!! ;;)

Vào đây đi bạn xem hướng dẫn rồi làm :http://diendanapple.vn/showthread.php?t=127

thiennganmobile

Làm hoài mà vẫn báo lỗi

Mình làm giống như trên mà vào không tạo được Acc Free, hình nhu ip vnm@vnm.com va pass 123456 không dùng được trong Itunes. Mong diễn dàn và anh em giúp đỡ.

thiennganmobile

Sao mình không đăng kí được vậy bạn. mình Sign In vào bằng tài khoản Ip:vnm@vnm.com va Pass: 123456 mà thấy báo lỗi. Chỉ mình cách tạo với, mình dang rẩt cần.

Bebi01

Bạn ơi! Cho mình xin 1 acc với, mình rất cần. Tạo hoài mà vẫn không được. Tại mình dốt quá. làm ơn nhé. mình rất cảm ơn. Mail của mình: lucky_3111983@yahoo.com

lebakong

Bác Germaniteen ơi, làm ơn giúp mình một acc với nha, mình mày mò mấy ngày hôm nay mà vẫn tạo không được.
Mail mình là: lebakong@yahoo.com
Cám ơn bác nhiều lắm!

Status
Không mở trả lời sau này.