• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Tạo MOD màn hình nghe gọi theo ý mình!!HOT

s0s298

mọi người ơi cài bộ Vnyelsea và file *.RSC ở bài trang 1 máy restart máy.gần lên rồi lại bị khởi đông lại.báo là order ferom... zi đó.giúp với!

CongVoi

Super V.I.P
mọi người ơi cài bộ Vnyelsea và file *.RSC ở bài trang 1 máy restart máy.gần lên rồi lại bị khởi đông lại.báo là order ferom... zi đó.giúp với!

Bạn dùng máy j vậy?

Caohieu88

Bạn thử Restart lại máy xem thế nào nhé, mình cài đâu có sao..
PS: Bạn nói làm mình hơi lo, vừa thử Restart lại máy và ko có chuyện gì xảy ra cả, trừ khi bạn chép nhầm file CallControl hoặc sau vài lần Restart sẽ hết lỗi.
Mình đảm bảo với các bạn đã Test trước rồi!

Chỉnh sửa cuối:

s0s298

P990i trùi lại up FW lại từ đầu.lần thứ 2 rùi.lần đầu e ra quán nó chém 200k.anh gửi link hướng dẫn up FW dùm e đc hông?8-|

CongVoi

Super V.I.P
P990i trùi lại up FW lại từ đầu.lần thứ 2 rùi.lần đầu e ra quán nó chém 200k.anh gửi link hướng dẫn up FW dùm e đc hông?8-|

Bạn thử Reset lại mấy lần nữa xem có sao k.Nếu mà vẫn k đc thì mình chỉ cho bạn cách Up FW

s0s298

vẫn thế bạn ah.ko biết sai sót chỗ nào.từ trc đến nay chưa bao giờ bị.

tommynguyen1961

bộ Vnyelesa bị lỗi rồi. Ko tác dụng gì khi cài vào.máy bị chết ngắc luôn,restart liên tục. Cách khắc phục: update FW.

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

12 giờ đêm phải ngồi up FW mới chứ không thì sáng đi làm điện thoại đâu mà làm việc.
Hic.hic..

kakineri

nó vẫn báo lỗi mới điên. " the application failed to intialize properly(0x0000135).Click on OK to tẻminate the application"
Hiếu biết lỗi này không

Caohieu88

Em vừa Ktra lại, nếu ko ai làm sai lỗi gì thì chỉ có thể là kích thước ảnh chưa cân đối giữa chiều ngang và dọc của Outcoming call vì ảnh này nằm ngang nên có thể thông số quá lớn nên máy ko đọc được. Thành thật xin lỗi mọi người. Ngoài ra thì nó vẫn hiển thị bình thường mà. Ảnh trên máy của em:

Caohieu88

Mình vừa dùng bộ Vny và đúng là nó có báo là The phone has restarted to order remove the performane.... nhưng bạn đừng đụng vào máy tự động dòng chữ sẽ mất, nó vẫn vào bình thường mà, vần tiếp tục chọn PHONE là xong..may thật, tưởng restart là teo rồi..đừng up Firm nhé!!

tommynguyen1961

của anh cài vô xong gọi ko thấy hiện gì cả. Restart lại máy thế là.....đi luôn.Bực mình ghê.trong máy có mấy số dt chưa lưu vô sim mới chết.

Caohieu88

nó vẫn báo lỗi mới điên. " the application failed to intialize properly(0x0000135).Click on OK to tẻminate the application"
Hiếu biết lỗi này không
Cái này là do PC nên mình cũng ko rõ nữa, nhưng nếu bạn dùng P9 thì file mình đã post ở bài 2 rồi mà, đỡ phải sửa!

tommynguyen1961

p990. Giờ restart liên tục luôn ko vô trong dc nên đâu thể reset máy lại dc.Chỉ có cách là up lại fw.hết cách cứ rồi.
Bộ rain bên persian anh làm thì ok ko sao.Đưa bộ vny vô là tiêu luôn.