• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Tạo MOD màn hình nghe gọi theo ý mình!!HOT

ttvn91

Ah! Tình hình là có ai làm được cái mod cho các cuộc gọi khẩn cấp ko ạ? List SOS number chỉ có số 991 và 112, bây giờ phải có cách nào mod lại cho người Việt Nam dùng chứ nhỉ! :D
PS: xin lỗi em không biết nên để cái vấn đề này vào thread nào vì nó khá lạc đề so với mod giao diện!

linhhon0007

hihi!đẹp lắm anh TOMY à.lâu nay em cũng muốn có cái gì có PDA vào cho nó đẳng cấp nhưng không thấy giờ anh làm nên ý tưởng luôn,thật tuyệt vời!thanks anh phát nữa,:D đã quá nhưng cái mod nghe gọi em chưa mod lần nào,hơi nhát.:p muốn quá chắc phải thử mới chịu được hihi :D

ModeratorVipp

Lần đầu vào topic này thấy tuyệt quá. Một trong những topic tuyệt vời nhất. Tự hỏi Sao mọi người giỏi công nghệ thế. Mình dân ngoại ngữ mù tịt Hjx chẳng sáng tác được gì toàn dùng ké thui.

Thật sự thấy topic này rất tuyệt lại là topic mở nên hy vọng ngày càng có thêm nhiều sáng tác. Chúc bạn chủ topic và các mem mod tiền bối sức khỏe và nhiều cảm hứng sáng tác mới.

tranhuuminh84

các bác giúp em làm cái ảnh chữ M nhảy múa giống chữ H của Hiếu với.em rất thích nhưng chưa làm được

vnsir

tặng ACE sản phẩm đầu tay :p

Chỉnh sửa cuối:

2802nguyen

mình gửi callcontrol.RSC của w960i nhờ Hiếu làm giúp mình nha.mình tải mấy chương trình kia thì cài được riêng RESEdit cài vào pc không được