• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn uprom dell strack mini 5 lên 2.3.3

hoangtubongdem

cám ơn các bác, em đã update lên CM7, mọi thứ lại oki......hehe
mà sao em chạy cái USSD xong rồi, bấm dò thì nó lại ko được nhỉ, báo là mã nhập ko hợp lệ

cái ussd nó tạo ra 1 chương trình riêng icon hình # ấy. chạy cái đó mới đc. còn vào phone bấm hông đc đâu ^^

install cái ussd của mình ở trang 1 thì sẽ check đc trực tiếp ở trong phone

hoangtubongdem

pé dell của mình làm theo cách của bạn nomobile up lên CM7 bị lỗi đèn led ở 3 phím home, back, menu giiờ sao khắ c phục lỗi này vậy bạn.
cho em hỏi thêm là máy DS sau khi up lên CM7 thì pin xài được tầm bao lâu ah

cứ cài 407 xong factory reset rồi up cm7 rồi lại factory reset phát nữa là ok. bạn down file mình up ở trang 1 rồi install cho tiện, k phải cài google app nữa, check ussd trực tiếp luôn. cm7 mình dùng trung bình chơi có cả nghe gọi ntin chơi game, 3g, duyệt web wifi thì trụ hết ngày làm việc. nếu dùng cực ít thỉnh thoảng ntin gọi điện thì đc khoảng 40h. nchung lăn tăn làm j về pin nữa. dt cảm ứng cái nào mà chả thế, cứ 1 ngày sạc 1 lần là ngon rồi.

Mr_Siro

Bạn cho mình hỏi thêm là lỗi đèn led biểu hiện ntn vậy.mình chưa nhận bít chính xác nó. Và lỗi này có ảnh hưởng j tới máy DS.lúc up lên cm7 minh cũng sử dụng bản 407 của bạn luôn đó.để mình làm lại lần nữa xem sao.

vip_47

Các pro cho mình hỏi xíu. Rom DSC và rom CM7 thì rom nào chạy ổn định và nhanh hơn ah. Mình đang dùng rom DSC sao thấy chạy chậm quá ah. Được cái ko thấy bị lỗi gì hết. Mong các pro hướng dẫn và tư vấn dùm mình với ah. Thanks all