• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-11 cho I8910 sau một thời gian lỗi hẹn đã xuất hiện

bigboo

web bị hack rồi chứ ko phải do file bị lỗi đâu
phải đợi để HyperX sửa thôi chứ biết làm sao
ai đang dùng V11-5 thì đừng có up lên V11-7 vội

goodwill267

vừa úp bản without square thì lại cài được cái game Ferrari GT,bản trước thì lại ko cài được

star_night2

ai cho hỏi up firmware thì mất hết dữ liệu máy ak? nhạc nhẽo, videeo... mà khi up thì cài tool trên PC ở đâu? có hình ảnh thì tốt .thank

bigboo

ai cho hỏi up firmware thì mất hết dữ liệu máy ak? nhạc nhẽo, videeo... mà khi up thì cài tool trên PC ở đâu? có hình ảnh thì tốt .thank

mất hết bác ạh
ko cần cài tool gì đâu, chỉ cần có driver để nối máy với đt và PC chạy win XP là OK thôi mà

taolahoan

không biết khi nào có bản fina nhì :-? mấy bản này lỗi nhiều quá
thấy bạn nào cũng kêu hix nghe mà nản chả buồn úp lên nữa

2356

Dùng V8 cho lành, bản này lỗi nhiều quá. Trước giờ thấy V8 là bản perfect nhất của HX, ít lỗi và ổn định.
Bản 11 này chỉ ngon ở cái IDChanger, nhưng lại quá nhiều lỗi.

taolahoan

không biết khi nào có bản final nhì
mà mình úp V11-7 ổn lém . dùng luột chưa thấy lỗi mấy
dùng backup được . cài game được . map web cài được
mình thấy khá ổn

1212123

không biết khi nào có bản final nhì
mà mình úp V11-7 ổn lém . dùng luột chưa thấy lỗi mấy
dùng backup được . cài game được . map web cài được
mình thấy khá ổn

Bạn xem bản này pin thế nào chứ bản HX v8-32 pin mau hết quá! mình thấy chỉ có bản n204 là pin dùng lâu nhất thôi!

bigboo

Bản này là bản V11_7 chứ final gì chứ.

bản V11-7 là bản sửa hết lỗi rồi thì chả final còn j nữa :|

Bạn xem bản này pin thế nào chứ bản HX v8-32 pin mau hết quá! mình thấy chỉ có bản n204 là pin dùng lâu nhất thôi!

bạn dùng V11 đi, mình để máy 3 ngày rồi mà chưa hết pin