• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth for OS 3.0

ngocthai

Sao con Ipod Touch g2 của em cài vào không chạy đc nhỉ? toàn báo lỗi và thử restart ứng dung lại . Nghe nhạc qua tai bluetooth ngon lành. Còn mỗi vụ gửi file nữa thôi. Bác nào giuep em .

danhvogiacmo

ngày trước dùng fw 2.2.1 vẫn gửi được file nhạc nhưng vào trong nhạc nó mã hóa hết chẳng biết bài nào mà gửi cả

tranvuct

mấy a có chạy thử trên 3gs chưa vậy,sau e cài rồi mà nó k chạy được,xin help e với

nientrung

Tui cũng bị giống như bạn, cài trên 3gs không chạy dược luôn. Mong các bạn giúp đỡ, chỉ giáo dùm.

hasitinh

mình vưa có mọt cái tai nghe bluetooth cua sony ,mình chưa xài lần nào ,bạn nào biế cách cài chi cho mình với nhé ,mình chưa xài lần nào về cái tai nghe bt bao giời không biết máy có nhận đc không nưa mình đang xài 0s3.1 tai nghe bt cũa mình là sony ẻcition đi theo máy p990i .không biết có dùng đc cho con ip cũa mình o nữa

vuongtrungduong

em cũng phang vào 3GS rồi ngồi nhìn cái icon khóc :(( iPhone ơi là iPhone,mày bảo mật lắm vào làm cái gì thế mày!!!!

HuynhThanh

em cũng phang vào 3GS rồi ngồi nhìn cái icon khóc :(( iPhone ơi là iPhone,mày bảo mật lắm vào làm cái gì thế mày!!!!

Như dzậy hiện tại là 3GS chưa thể gởi nhận file được hả các bạn! Tính chơi con 3GS kiểu này phải từ từ quá!:(

ThAngNgO_

trên các sourcescủa VN đều có, cài qua Cydia cho lành :D

Chỉnh sửa cuối:

LEDU

Em mới nghe máybác kiu cài cái iBluetooth cho con 3GS của em, kết quả là tịt ngòi, kú quá!!!!! Các bác có cách nào để 2 3G hoặc 3GS connect với nhau được và...chỉ đơn giản là đánh Chiness Chess được không các bác? Em đang muốn lấy lòng sếp em!!!

Chỉnh sửa cuối:

cantona12345

Mấy anh cho em hỏi. Khi máy khác gửi ca nhạc từ máy khác qua, để ở đâu thì mới nghe được thông qua ipod vậy

Zenki

Super V.I.P
Mấy anh cho em hỏi. Khi máy khác gửi ca nhạc từ máy khác qua, để ở đâu thì mới nghe được thông qua ipod vậy
Nhạc muốn nghe qua iPod phải được Sync thông qua iTunes chứ không send qua BT rồi nghe vậy được đâu.