• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INFINITY DREAMS K-RALLY V1.00 (GAME ĐUA XE)

PhamQuang

Manager
InfiniteDreams K-RALLY v1.00​

Phiên bản Game đua xe trên PPC vừa ra lò.
Phiên bản Full với Acc. đăng ký.
Tạm thời các bạn tạm hài lòng đổi Owner để chơi Game.
Hỗ trợ các HDH và màn hình.

- Tải Game và cài đặt.
- Thay Owner máy như trong đăng ký.
- Chạy Game đăng ký với Code kèm theo.
- Chơi một chút và thoát ra, thay đổi lại Owner máy của bạn.
- Game đã được đăng ký.

Game đưa dưới đây.

Namtuoc

trò này khó chơi thật.Phải chọc vào chỉ đường cho nó chạy chứ ko thể điiều khiển bằng phím được :-?

PhamQuang

Manager
InfiniteDreams K-RALLY v1.00 (CR)​

Dưới đây là phiên bản CAB File đã CR.
- Cài vào PPC là có thể chơi.
- ĐK với 5 chữ số bất kỳ hoặc 17321 đều OK.

CAB File đưa kèm dưới đây.

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
InfiniteDreams K-RALLY v1.00 (EXE + CR)​

File CAB trên mình cài trên WM5.0: cho EXEC và P3300 đều chạy ngon lành kia mà? :-?
Có lẽ các bạn dùng WM2k3SE chăng?

Thôi được, các bạn hãy cài bằng EXE file dưới đây rồi Copy đè CR file lên nhé.

- File đầu là EXE cài đặt nguyên bản.
- File thứ hai là CR File.

Chúc các bạn thành công với Game đua xe tuyệt vời với dịp Giáng sinh vui vẻ này. :))

kenpham

tại sao trong setting có chế độ rung mà mình để on lại ko thấy rung.trong khi trò này cho S60 lại rung fè fè

haitruongls

của mình cũng chẳng rung bạn ạ
@Namtuoc:bạn hãy để chế độ auto trong setting phần Accelerate nhé,sẽ không có hiện tượng như bạn nói nữa,hãng luôn phát triển các game sử dụng phím cứng.

!!Idreams tuy không thể sánh được với các game tren pc do các gã khổng lồ như EA...nhưng trên mobile lại là khác.
Idream đã hi vọng rất nhiều vào game này và nó đã trở thành hiện thực khi được bình chọn là game hay nhất trên mobile năm 2006 với hình ảnh và âm thanh chất lượng cao.
khi chơi một lúc mình đã ''phá đảo'' và mua được tất cả các loại xe,khi chơi game thì có thông báo là có thể download thêm xe và đường đua với file có đuôi là .gfx trên trang chủ www.idreams.pl nhưng mình tìm mãi mà chẳng thấy mong các bạn xem xét

kenpham

thật đáng tiếc cho PPC vì ko rung đựoc. chơi trên S60 khi xe đụng nhau hoặc va vào đâu đấy nó rung ầm ấm.tê cả tay,cảm giác thích lắm. mình đã search trong 4rum của Idream nhưng vẫn chưa có update car và map

wenquan

Mình chơi trò này, nhưng mình kô biết bắn turbo thế nào, bác nào giúp mình với

phuongnh

Mình chơi Champion trước, Career sau nên giờ mới leo lên No.1 được. Dùng đúng 2 xe: đúng 2 cái xe như concept trên site của nó :D Cái xịn mua sau (25000$) thì upgrade lên hết, chạy tít mù, đua hard mấy cũng vượt thằng nhì ít nhất 1 vòng mà chẳng cần dùng rocket hay mine :p Nhưng thấy khó chịu là lúc đua xong, ở cái bảng kết quả, chạy nhanh mấy thì nhanh, vẫn chỉ thấy mỗi thằng cách nhau ~4s, hờ, gian lận thế là cùng :p Nhưng mờ công nhận trò này chơi hay thật, âm thanh cắm ra loa to thì đập ùynh ùynh, rất đã :D Mình được 55.476 XPs rồi :p

kenpham

Mình chơi trò này, nhưng mình kô biết bắn turbo thế nào, bác nào giúp mình với

turbo là tăng tốc xe lên nhanh hơn khi bạn ăn được cái hình màu xanh có chữ T. bạn nên để setting cho turbo là auto,khi vừa ăn là nó fóng liền,có hình giống như vệt đuôi tên lửa ở đuôi xe ấy.

hlp

chò này chơi đã thiệt đó! công nhận hơi phí là ppc ko có chế độ rung...Tui chơi hết tất cả các phần rồi nó báo là không còn j để unlook mà vẫn thấy thích trò này...tôi đang đc 80264Xp :D

kenpham

hix,các bạn chơi hay quá.mình mới được 26532 Xp. các bạn cho mình hỏi, trong chế độ ghost mode có 1 chiếc xe mờ mờ ấy, mình ko hỉu chơi ghost mode là để làm gì nữa

DOP

Trong ghost mode, chiếc xe mờ mờ đó chính là xe của bác trong race trước. Nó so sánh với chính race hiện tại bác đang đua đó :)

haitruongls

@wenquan
bạn đã xem phim gì gọi la "THE FAST.."gì đó chưa vậy,
TUBO là chế độ phóng nhiên liệu giúp cho lực đẩy ra tăng đối lập với chiều chuyển động của xe đó
hoặc tương tự như các máy bay phản lực và tên lủa đó

và đây là save của mình đã unlock các loại xe bạn ạ.chép đè nhé ban

DOP

Sao thế nhỉ ? Mà tại sao bác phải cài trên ram ? DOP cài trên thẻ chạy vèo vèo.Đôi khi lúc đầu nó load chậm nhưng bác để ý có nhấp nháy không ?
Các trò của Infi chơi đã thật.Từ Skyforce đến Krally,tuyệt !

hcqp

Sao thế nhỉ ? Mà tại sao bác phải cài trên ram ? DOP cài trên thẻ chạy vèo vèo.Đôi khi lúc đầu nó load chậm nhưng bác để ý có nhấp nháy không ?
Các trò của Infi chơi đã thật.Từ Skyforce đến Krally,tuyệt !

Cảm ơn bạn...và thành thật xin lỗi vì đã Pot sai chỗ....
Thật ra, mình không chơi được là thằng Warelex SkyRacer v1.0 - Không phải thằng InfiniteDreams K-RALLY v1.00 :D
Vì thế mình đã chuyển bài qua Warelex SkyRacer v1.0 rồi. Không hiểu sao mình lại nhầm lẫn đến thế nữa.

kenpham

các bạn có để ý trò này thỉnh thoảng bị treo mất vài s ko?mình chạy turbo cho CPU thì giảm hẳn tình trạng này.
các bạn cho mình hỏi,cái thanh ngang ở ngay dưới chỗ thứ hạng của mình lúc đang đua ấy?nó có ý nghĩa gì? có phải là nếu thanh đấy đầy thì xe mình chạy chậm hơn ko? vì mình đọc hướng dẫn thấy người ta nói là đem theo mine nhiều sẽ làm xe chạy chậm

DOP

các bạn có để ý trò này thỉnh thoảng bị treo mất vài s ko?mình chạy turbo cho CPU thì giảm hẳn tình trạng này.
các bạn cho mình hỏi,cái thanh ngang ở ngay dưới chỗ thứ hạng của mình lúc đang đua ấy?nó có ý nghĩa gì? có phải là nếu thanh đấy đầy thì xe mình chạy chậm hơn ko? vì mình đọc hướng dẫn thấy người ta nói là đem theo mine nhiều sẽ làm xe chạy chậm

Không có đâu :D Cái thanh ngang ấy là mìn bác có đấy :D càng nhiều mìn thì càng có cơ hội làm chậm đối thủ hơn chứ,bác dịch sai nghĩa rồi.Còn cột dọc lên thì nó là rocket thôi, không ảnh hưởng tới tốc độ của bác đâu :)
Chúc vui

silverhands

Công nhận là thỉnh thoảng cũng hơi dật thôi,nhưng mà nói chung chạy ổn định và chơi hay

kenpham

Không có đâu :D Cái thanh ngang ấy là mìn bác có đấy :D càng nhiều mìn thì càng có cơ hội làm chậm đối thủ hơn chứ,bác dịch sai nghĩa rồi.Còn cột dọc lên thì nó là rocket thôi, không ảnh hưởng tới tốc độ của bác đâu :)
Chúc vui

bạn nhầm rồi.cái thanh ngang màu xanh ấy là mức độ turbo mà bạn có thể sử dụng. còn mìn thì có 4 cái cục góc dưới cùng bên phải ấy