• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INFINITY DREAMS K-RALLY V1.00 (GAME ĐUA XE)

haitruongls

các bạn có để ý trò này thỉnh thoảng bị treo mất vài s ko?mình chạy turbo cho CPU thì giảm hẳn tình trạng này.
các bạn cho mình hỏi,cái thanh ngang ở ngay dưới chỗ thứ hạng của mình lúc đang đua ấy?nó có ý nghĩa gì? có phải là nếu thanh đấy đầy thì xe mình chạy chậm hơn ko? vì mình đọc hướng dẫn thấy người ta nói là đem theo mine nhiều sẽ làm xe chạy chậm

cái thanh ngang đó là nhiên liệu để cho phóng tubo đó bạn,
càng ăn được nhiều chũ "T" màu xanh thì cái đó càng nhiều
không biết khi nào thì có V mới để fix rung nhỉ

DOP

Đính chính giùm bác haitruongls chút nhá :) : Bác nhầm rocket với mìn rồi ^^ 4 cái chấm tròn là mìn, còn 8 vạch ngang là rocket

kainz

của mình cũng chẳng rung bạn ạ
@Namtuoc:bạn hãy để chế độ auto trong setting phần Accelerate nhé,sẽ không có hiện tượng như bạn nói nữa,hãng luôn phát triển các game sử dụng phím cứng.
Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng nhấn phím cứng nó vẫn không chạy. Mình cài trên con ATom.

:((

Chỉnh sửa cuối:

kienluavang

Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng nhấn phím cứng nó vẫn không chạy. Mình cài trên con ATom.

:((

k đựoc đâu bạn ơi!!! nút up thì để phóng Rocket ,nút down thì để đặt mine.chỉ điều khiển đưoc R và L thôi .mình thấy chơi bằng bút hay chứ >>>hồi xưa chơi Sky cũng vậy mà bạn :-? bạn sẽ quen ngay thôi

DOP

k đựoc đâu bạn ơi!!! nút up thì để phóng Rocket ,nút down thì để đặt mine.chỉ điều khiển đưoc R và L thôi .mình thấy chơi bằng bút hay chứ >>>hồi xưa chơi Sky cũng vậy mà bạn :-? bạn sẽ quen ngay thôi

1 chút mẹo nhỏ nữa : Bác nên chỉnh lại hardbutton 2 phím mìn và rocket.Ở những vòng đua có cua hơi "gắt", bác nhấn theo left hoặc right <--- cua "ngọt" hơn.Tránh tình trạng uổng mìn và rocket khi nhấn hơi quá ^^
Chúc vui

ppccrazy

Đúng là điều khiển bằng bút nếu khi quen sẽ thấy dễ hơn nhiều, chơi bằng phím nhiều khi phản xạ không kịp !

mjhieu

Trò này rất hay, nhưng nhược điểm lớn ở chổ là khi vào mua xe mới, các bác cẩn thân lick cái nút biểu tượng next và back, coi chừng lick nhầm cái nút tròn hehe, mua nhầm xe là khổ đời, tui bị 3 lần rùi đó hix.

arthurking

Có ai có Free Multiplayer Client cho Krally không vậy? Bản này mình chơi được 3297 point rồi. Trên trang chủ idreams.pl chỉ có >1000 point mà đúng nhất rồi. Đúng là những người dùng *** như tụi mình vẫn tài giỏi chán.=D>

huyenthang

Bac Quang oi cho hỏi? em chơi hết 10/10 phần Championship thi kô chơi đc nữa nó bắt mua xe la ntn?Cám ơn bác trước nhé

arthurking

Bac Quang oi cho hỏi? em chơi hết 10/10 phần Championship thi kô chơi đc nữa nó bắt mua xe la ntn?Cám ơn bác trước nhé

Vậy bạn nên vô Career chơi đi. Đây là vòng đua dành cho các tay đua chuyên nghiệp đó. Để tham dự các đường đua bạn phải trả tiền, giải thưởng của các đường đua sẽ tùy thuộc vào vị trí của bạn, bạn có thể nâng cấp xe, mua đồ chơi (mìn, rocket) để thực hiện mục đích của mình. Mục đích cuối cùng của các tay đua là đứng đầu bảng xếp hạng ( Ranking List). Chúc may mắn!:-?

DOP

:D Vào career cũng rứa thui ^^ DOP đua mòn bánh luôn roài, đứng nhất roài mà cứ đua mãi ^^ Bây giờ lâu lâu chọt vào gọi là khí thế thôi :D Tuy nhiên đây là game hay và rất đáng chơi :)

arthurking

:D Vào career cũng rứa thui ^^ DOP đua mòn bánh luôn roài, đứng nhất roài mà cứ đua mãi ^^ Bây giờ lâu lâu chọt vào gọi là khí thế thôi :D Tuy nhiên đây là game hay và rất đáng chơi :)

Hình như ai mua bản quyền thì no cho 1 cái Free MultiPlayer Client hay sao ấy. DOP tìm xem có ở đâu chia sẻ cho anh em thử xem có gì hay hơn không? Đua single hoài chán lắm rồi.:-?

huyenthang

Vậy bạn nên vô Career chơi đi. Đây là vòng đua dành cho các tay đua chuyên nghiệp đó. Để tham dự các đường đua bạn phải trả tiền, giải thưởng của các đường đua sẽ tùy thuộc vào vị trí của bạn, bạn có thể nâng cấp xe, mua đồ chơi (mìn, rocket) để thực hiện mục đích của mình. Mục đích cuối cùng của các tay đua là đứng đầu bảng xếp hạng ( Ranking List). Chúc may mắn!:-?
Hi hi.Tôi mua đc hết xe rồi,toàn về nhất thôi ,tôi đc (1482) còn JURIJ có (1148).kô có xe mới bạn xem dl về kiểu gì

chucuoihp

sao game này tôi cứ chơi được tầm 15-20' là tự dưng mất cảm ứng trên màn hình. CHỉ chơi được bằng bàn phím. Thoát game ra cũng mất luôn cảm ứng. Chọt hoài chả được gì. SR thì lại bình thường. Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm tui với.
Thanks
Tôi đang dùng O2 XDA 2S, cài rom WM5 bản 5.04.10 WWE

BuBuVN

sao game này tôi cứ chơi được tầm 15-20' là tự dưng mất cảm ứng trên màn hình. CHỉ chơi được bằng bàn phím. Thoát game ra cũng mất luôn cảm ứng. Chọt hoài chả được gì. SR thì lại bình thường. Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm tui với.
Thanks
Tôi đang dùng O2 XDA 2S, cài rom WM5 bản 5.04.10 WWE

~~~> con o2s của tớ cũng bị y hệt như của bạn..chơi đc tầm 1 lúc là mất cảm ứng...phải sr thì mới có cảm ứng...đây như kiểu là bản rom ko tương thik hay sao ế...vì mình cũng xài rom 5.04.10 WWE của logout mà..

chucuoihp

~~~> con o2s của tớ cũng bị y hệt như của bạn..chơi đc tầm 1 lúc là mất cảm ứng...phải sr thì mới có cảm ứng...đây như kiểu là bản rom ko tương thik hay sao ế...vì mình cũng xài rom 5.04.10 WWE của logout mà..

Hix thế này phải up lại rom ah. Bản rom 5.04.09 có ổn định hơn bản 5.04.10 không các bác ơi. Bác logout fix lỗi này dùm iem với :(

haitruongls

đến thời điểm hiện tại thì mình dám khảng định là chưa có xe mới và chưa thể chơi qua BT được,các bạn chịu khó đợi nhé

huydq5000

Không hiểu sao mình không khoái trò này lắm. Theo các bạn, trò đua xe nào hay nhất?

Mình cũng đã cái Need4Speed, nhưng thấy đều chán như nhau, đồ họa quá tồi.