• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Delivery Report - Báo tin nhắn đã gửi thành công

killerman911

mình dùng FW 3.1 custome sử dụng chương trình này hao pin quá.Mặc dù hay nhưng đành phải remove đi :(

HuynhThanh

mình dùng FW 3.1 custome sử dụng chương trình này hao pin quá.Mặc dù hay nhưng đành phải remove đi :(

Bạn không thích xài thì chỉ việc vào cài đặt tin nhắn off delivery report là ok chứ việc gì phải remove đi nhỉ.

boyhappy

Bị lỗi giống bác kia :|

/private/var/root/Media/Cydia/AutoInstall$ dpkg -i iphonedelivery-0.1.deb
(Reading database ... 6377 files and directories currently installed.)
Preparing to replace iphonedelivery 0.1 (using iphonedelivery-0.1.deb) ...
Unpacking replacement iphonedelivery ...
dpkg: dependency problems prevent configuration of iphonedelivery:
iphonedelivery depends on coreutils; however:
Package coreutils is not installed.
iphonedelivery depends on sqlite3; however:
Package sqlite3 is not installed.
iphonedelivery depends on ldid; however:
Package ldid is not installed.
dpkg: error processing iphonedelivery (--install):
dependency problems - leaving unconfigured
Errors were encountered while processing:
iphonedelivery

Mà cái này hao pin lắm àh :-s

phuonghoan3009

Em cài xong nó báo ko giống như thế các bác ạk

như thế này thì làm thế nào ạk?

boyhappy

Lỗi ra sao bạn? Nói rõ hơn xem nào :-?

Vậy nè bro

/private/var/root/Media/Cydia/AutoInstall$ dpkg -i iphonedelivery-0.1.deb
(Reading database ... 6377 files and directories currently installed.)
Preparing to replace iphonedelivery 0.1 (using iphonedelivery-0.1.deb) ...
Unpacking replacement iphonedelivery ...
dpkg: dependency problems prevent configuration of iphonedelivery:
iphonedelivery depends on coreutils; however:
Package coreutils is not installed.
iphonedelivery depends on sqlite3; however:
Package sqlite3 is not installed.
iphonedelivery depends on ldid; however:
Package ldid is not installed.
dpkg: error processing iphonedelivery (--install):
dependency problems - leaving unconfigured
Errors were encountered while processing:
iphonedelivery

Máy đã cài sqlite3 :-s

m0nk3y86

Em không có wifi... thế mới chết chứ :-s

Đâu cần phải có Wifi, nếu bạn dùng IP PCsuite thì cthể down từ Cydia wa đó, rùi install lun. Mình dùng cái SMSreporter trên source Vnmagic rất tốt, định down về giúp bạn nhg chẳng hỉu sao nó cứ đứng đơ ra :D

Nightmare

Vào Source PdaViet cài IphoneDelivery, vừa cài xong đòi restart, restart xong vào Settings - Messages ko thấy gì là sao các bác, em đã cài Sqlite 3.x rồi???

m0nk3y86

Vào Source PdaViet cài IphoneDelivery, vừa cài xong đòi restart, restart xong vào Settings - Messages ko thấy gì là sao các bác, em đã cài Sqlite 3.x rồi???

Đúng rùi, mình cài cho 1 chị ở cty cũng bị nt. Bạn thử cài file .deb mình đính kèm xem sao.

Nightmare

Hix, bi h mình remove cái bản 0.2.2 vừa cài = source PDAViet thì toàn báo Error hoài à. Làm sao đây??? Apps cài ở source PDAViet nhà mình hay bị lỗi quá nhỉ,buồn 5 phút :(

Cài đè cái của bác Con khỉ 86 lên vẫn ko ăn thua, chả thấy cái gì xảy ra cả,hix, số đen roài, chắc là ko remove được cái cũ nên ko cài được cái nào khác nữa,từ nay em ngọng luôn món nài rồi, bắt đền các bác PDAViet :((

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Hix, bi h mình remove cái bản 0.2.2 vừa cài = source PDAViet thì toàn báo Error hoài à. Làm sao đây??? Apps cài ở source PDAViet nhà mình hay bị lỗi quá nhỉ,buồn 5 phút :(

Cài đè cái của bác Con khỉ 86 lên vẫn ko ăn thua, chả thấy cái gì xảy ra cả,hix, số đen roài, chắc là ko remove được cái cũ nên ko cài được cái nào khác nữa,từ nay em ngọng luôn món nài rồi, bắt đền các bác PDAViet :((

Vớ vỉn quá, bắt đền cái con khỉ á =)) Ko sao đâu, bạn reboot máy đi, rùi vào lại Cydia xóa bản đang cài...rùi cài bản mình đưa. Mình đã làm ok theo cách đó mà, cố lên ;;)