• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Delivery Report - Báo tin nhắn đã gửi thành công

Nightmare

Vớ vỉn quá, bắt đền cái con khỉ á =)) Ko sao đâu, bạn reboot máy đi, rùi vào lại Cydia xóa bản đang cài...rùi cài bản mình đưa. Mình đã làm ok theo cách đó mà, cố lên ;;)

Đã làm theo bác nhưng ko ăn thua. Remove được nhưng cài bản của bác vào vẫn ko thấy gì hiện ra. Lại remove, mò vào source của GSM cài phát ko cần reboot device mà ăn tiền luôn, ngon nghẻ :)) Các bác PDAViet update lại source đi nhé ;))

Sa.k,dùng cái nài hao pin vỡ mẹt luôn. Chắc đành xài kiểu du kích khi nào cần biết tin có đến hay ko thì on chứ từ chiều qua tới trưa nay nó chơi mất của e gần 50% pin trong khi bình thường con 3G của e phải xài được 3 ngày là ít :((

Last edited by a moderator:

m0nk3y86

Đã làm theo bác nhưng ko ăn thua. Remove được nhưng cài bản của bác vào vẫn ko thấy gì hiện ra. Lại remove, mò vào source của GSM cài phát ko cần reboot device mà ăn tiền luôn, ngon nghẻ :)) Các bác PDAViet update lại source đi nhé ;))

Sa.k,dùng cái nài hao pin vỡ mẹt luôn. Chắc đành xài kiểu du kích khi nào cần biết tin có đến hay ko thì on chứ từ chiều qua tới trưa nay nó chơi mất của e gần 50% pin trong khi bình thường con 3G của e phải xài được 3 ngày là ít :((

=)) Dùng IP ngày sạc pin 1 lần là ok rùi, cứ như dùng 1110 ý

Nightmare

Hehehe,tại mềnh quen dùng 3 ngày rồi, giờ xài 1 ngày thấy khó chịu quá, mà cài đến 10 trang Apps ý chứ. Nhưng cái này disable vẫn hao pin, remove rồi vẫn hao, chả hiểu làm sao nữa :(( Máy hôm kia chỉ cài thêm mỗi cái này, Snaptap và SiManager, ko biết 2 thằng kia có bị hao ko nữa, chán thiệt :(

luudaigiang

Hehehe,tại mềnh quen dùng 3 ngày rồi, giờ xài 1 ngày thấy khó chịu quá, mà cài đến 10 trang Apps ý chứ. Nhưng cái này disable vẫn hao pin, remove rồi vẫn hao, chả hiểu làm sao nữa :(( Máy hôm kia chỉ cài thêm mỗi cái này, Snaptap và SiManager, ko biết 2 thằng kia có bị hao ko nữa, chán thiệt :(

iphone xài lâu nó vậy đó bác ơi. Như máy mình chỉ có mỗi Quickdo 1.4.3 và Backgrounder mà còn hao pin vl . Cách tốt nhất là restore firmware thì hết hao.

boyhappy

Mình xài có thấy hao gì đâu ta :| vẫn 2-3 ngày fà fà

linhtran258

Mình cài rồi nhưng sao khi gửi tin nhắn không thấy nó báo gì hết vậy? Mình đang xài mạng Optus của Úc!

Orbit

Mình cài rồi nhưng sao khi gửi tin nhắn không thấy nó báo gì hết vậy? Mình đang xài mạng Optus của Úc!

Bạn cài xong phải vào setting, sms, bật on chế độ report thì nó mới chạy nà.

linhtran258

Mình đã kiểm tra rồi. Delivey report: on, flash DR: on, nhưng khi gửi tin nhắn vẫn không thấy gì hết!!!

sonny

xin hỏi không dùng cho 3.1.2 đúng phải không?
Mình đã thử các kiểu mà không đc?
Nếu có dùng đc ?
xin hỏi SQLite là gì và mình phải làm sao để cài nó
rất rất cảm ơn đã giúp đỡ trả lời