• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IPhone Game] Đua xe FERARI cực đỉnh

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi
E

evnd1

Guest
Ferrari GT

Một game hot nữa của hãng Gameloft, phát hành 4/12, khoảng 80 Mb, nào hãy tham gia vào các vòng đua với các mẫu xe mới nhất của Ferrari: Ferrari California, F430, Enzo Ferrari, F40, Testarossa, 250 GTO .. ..

Link
http://www.mediafire.com/?zlzjmz3hd3z

sonny

póc tem! hình quá đẹp, thanks nha, down về thử coi thế nào!

E

evnd1

Guest
Nếu hiện màn hình trắng thì...

phải để máy ở chế độ safe mode, nếu ai đã từng thử alphat4 cũng sẽ thấy game này hấp dẫn không kém

sonny

phải để máy ở chế độ safe mode, nếu ai đã từng thử alphat4 cũng sẽ thấy game này hấp dẫn không kém

evnd1 ơi! thực sự mình chưa bao giờ đưa máy về chế đô safe mode cả! hứong dẫn chuyển sang safe mode kĩ hơn chút đc không?=D>=D>=D>

E

evnd1

Guest
bạn cài SBsetting hoặc BossPreft cả hai đều có trong cydia, khi đã có tìm trong đó bạn sẽ biết về safe mode thế nào. Chúc thành công ;;)

xasunhoque

evnd1 oi! Em hơi bị vịt, bác nói rõ hơn cách chuyển sang chế đô safe mode dc ko? Em đang dùng SBsetting. Cám ơn nhiều.

hoanghiep339

Choài!!! file bị lỗi rui` bồ ơi.... down đến 53mb (thay vì 80.9mb)tự dưng báo finish => ...ipa nhung luc dua vao app thì báo lỗi !!!

HuynhMinhDang

Choài!!! file bị lỗi rui` bồ ơi.... down đến 53mb (thay vì 80.9mb)tự dưng báo finish => ...ipa nhung luc dua vao app thì báo lỗi !!!
Bạn ơi xem lại đường truyền hoặc down lại vào lúc khác đi nhé. Mình vừa down thử lại xong => hoàn tất là 82,193 KB => Sync vào iPhone chạy vèo vèo đây!:))

xxmember

sao mình vào trò chơi mà chỉ thấy sáng trưng lên thôi nhỉ chả thấy chơi gì cả mình dùng fw2.2 có đc ko vây