• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Kroll- Super HOT 3D khủng

minhkhoa2007

Đây là game rất hay, các bạn down về mà dùng nhé.Vừa sưu tầm về. Hay thì cho 1 cái thank nhé:p

DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

romeonuoiheo

đang down về, công nhận link nhanh kinh khủng , cái nào cũng như link này chắc kiếm ổ 320G qua' hihi

NguyenThanhLuan

Công nhận là ít map để chơi :D ! Mà mới có 3 map đã gần 100 Mb ùi ! chắc thêm vài map nữa -> sẽ trở thành chương trình nặng nhất =))

quoctien82

Link down ngon hen. Thằng media cũng khùng khùng, khi down 200-300KB, khi thì 2-3KB.
Mà game ngắn quá. :D

kyoken

cái này mình down trực tiếp trên istore , 97 Mb , kinh dị thật :| , nhìn 3D nhưng chơi màn nào cũng như màn nào , chỉ có đánh rồi đi .... hơi nhàm :|

minhkhoa2007

cái này mình down trực tiếp trên istore , 97 Mb , kinh dị thật :| , nhìn 3D nhưng chơi màn nào cũng như màn nào , chỉ có đánh rồi đi .... hơi nhàm :|

Trò chơi mà:), thì chơi xong sẽ nhàm như bạn nói thôi;;). Chứ có cái nào chơi xong mà ko nhàm như bạn nói đâu;;)

hoangphipipi

game iphone chắc chỉ thua game psp ở chỗ ít dung lượng nhĩ ?
nếu mà có ai đó đầu tư cho iphone 1 game nặng cơ 1GB thì chắc là rất đẹp đó,

Ditimdivang

Cho mình hỏi. Mình copy thư mục Kroll.app vào và đã set 755 rồi. Nhưng sao vào game hiện lên màn hình đầu tiên thì bị văng ra. Xin chỉ dùm mình cách khắc phục. Mình sử dụng FW 2.1

HuynhMinhDang

Cho mình hỏi. Mình copy thư mục Kroll.app vào và đã set 755 rồi. Nhưng sao vào game hiện lên màn hình đầu tiên thì bị văng ra. Xin chỉ dùm mình cách khắc phục. Mình sử dụng FW 2.1
Ủa???:-/ Link trên là dạng ipa, bạn chỉ cần down về và Sync vào Iphone bằng chương trình iTunes mà bạn!:|
Bạn đi chép vào và set làm gì vậy?:-??

Ditimdivang

Hic lúc trước mình down bản Kroll.app sao đó chép vào và set mãi vẫn kô chơi được. Sau đó mình down bản này về, mình vào xóa thư mục Kroll.app đi và cài bản này vào bằng Itunes nhưng chương trình báo là ứng dụng đã được cài rồi. Kô thể cài nữa hix :(

sonny

cái này mình down trực tiếp trên istore , 97 Mb , kinh dị thật :| , nhìn 3D nhưng chơi màn nào cũng như màn nào , chỉ có đánh rồi đi .... hơi nhàm (

chơi xong chỉ vứt máy đi là không nhàm !:D:D:D:D
thanks bro đã post games nha

sonny

mình đã down về, cài qua itunes gần xong thì nó báo thế này

xin hướng dẫn giùm với

sonny

thậm chí trò mình cài trò khác ilava cũng bị như vậy, nhưng 1 số trò khác lại không bị sao cả !!! bác nhìn hình trên thì biết !!
chán thế không biết sao nưa???mong giúp đỡ! chờ tin

Chỉnh sửa cuối:

sonny

trò này hay quá! em up thread này lên đầu để các bác chỉ bảo nha- sợ anh em nghĩ là đã tìm đc đáp án nên không thắc mắc nữa! mấy ngày nay chờ tin mà chẳng thấy " thiệp hồng" !